Cầu MB - A ĐÂY RỒI CẦU LOG BIÊN HUYỀN THOẠI @MANHDUC09 | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
69650
buồn lắm. xem xongđểđó

Song kiếm hợp bích là có thật bạn hiền ạ. Nổ càng 4 kìa
Ng ae nay cứ đi dạo dd . K thấy ới mình . Mình vẫn cắp sách đến a trai già 27/7 của mình và nam23 học lỏm kn và pp . Nhưng mình đứng ngoài cửa sổ . Mình biết ng ae đang bóng bàn trong đó kaka . Đùa vậy nay cũng đc tí

Ng ae nay cứ đi dạo dd . K thấy ới mình . Mình vẫn cắp sách đến a trai già 27/7 của mình và nam23 học lỏm kn và pp . Nhưng mình đứng ngoài cửa sổ . Mình biết ng ae đang bóng bàn trong đó kaka . Đùa vậy nay cũng đc tí
Giờ nuôi tiếp gì ko a @MANHDUC09

Cảm ơn đại tá ng ae . Ng ae cs và tổng hợp rất hay . Mình cũng cắp sách đứng ngoài cổng học lỏm ng ae thôi . Thi thoảng cmt vui vui . Về lô đề k ai nói hay đc cả . Thật sự ng ae tổng hợp như vậy mn ace rất biết ơn đấy . Nhưng vì 1 cơ số châu buộc tức châu ăn lên có lời rèm pha thôi kệ đi ng ae ạ . Mn ace vào đây ai cũng khó khăn mỗi ng khó khăn 1 hoàn cảnh khác nhau . Mình giúp đc mn ace gì thì mình giúp . Tạo phúc đức cho con cháu mình sau này .[* CỦA CHO CHẲNG MẤT ĐI ĐÂU . GIÚP NGƯỜI SẼ CÓ NGƯỜI SAU GIÚP MÌNH *] . CHÚC NGƯỜI AE SK VVHP VÀ MM TRÊN CON ĐƯỜNG MÌNH ĐÃ CHỌN NHÉ. HÌ
Chúc mừng bác hôm nay nổ tưng bừng

Cảm ơn bạn hiền nhé!
T
heo mình vẫn theo và học hỏi.nhưng phải trùng cầu mình mới có tiếng kết bạn hiền ạ. 16.61 trong tầm ngắm bùm. Được 10 hôm theo không bằng 1 hôm kết nay gãy tứ thủ 4càng. Nam23 bắt có 4 theo pp loại có 4.làm đc mỗi em 3 càng . giờ ngủ đông chờ tiếng kết cùng cây cầu Long Biên huyền thoại. Sáng đọc bài của bạn hiền đã thấy dạo rực. Vậy nên mình mới nói song kiếm hợp bích ở chỗ đó.