Cầu MB - a e chia 100s/4=25s, hội đủ các yếu tố sau ,chẵn chẵn ,lẻ lẻ, chẵn lẻ ,lẻ chẵn, lớn lớn ,nhỏ nhỏ, lớn nhỏ ,nhỏ lớn . dành cho a e chăn nuôi | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB a e chia 100s/4=25s, hội đủ các yếu tố sau ,chẵn chẵn ,lẻ lẻ, chẵn lẻ ,lẻ chẵn, lớn lớn ,nhỏ nhỏ, lớn nhỏ ,nhỏ lớn . dành cho a e chăn nuôi

Cái điều mình muốn chia sẻ ở đây là chơi dàn 25s và khung 20 ngày. Và cách vào tiền .

Còn nếu chơi cách của bạn cũng hay. Cũng mình đã chia sẻ nuôi dàn 25s bệt 10 ngày .

đã chơi nuôi 19s thì phải có cách vào tiền và chọn chạm để chơi chứ bạn.mình chọn chạm 8 nuôi tuần.nếu chơi đến ngày t5 chạm 8 chưa ra thì nuôi thêm 3 ngày chạm 4,8.vì tuần nào cũng nổ 3 chạm là 4,8,9.thì vốn chão mới lên đến 45tr.
Hôm nay đọc đc cách chơi của bạn đang định theo dõi mấy hôm thì vào, nay về mất rồi. Chúc mừng nhé. Tiện đây cho mình hỏi, tuần nào cũng về 489, sao cuối tuần chỉ nuôi 48.

Hôm nay đọc đc cách chơi của bạn đang định theo dõi mấy hôm thì vào, nay về mất rồi. Chúc mừng nhé. Tiện đây cho mình hỏi, tuần nào cũng về 489, sao cuối tuần chỉ nuôi 48.
uh.cảm ơn bạn.hôm nay ăn dc chạm 8 ×100k ngày 2.còn chạm 4,9 tuần này nuôi nốt.nhưng T4,T5 nuôi bé chờ ko về thì T6 vào nuôi chạm 4,9 đảm bảo ăn rất cao.nếu lọc dc nhịp đi của tổng và đề gan thì còn rất ít số.

uh.cảm ơn bạn.hôm nay ăn dc chạm 8 ×100k ngày 2.còn chạm 4,9 tuần này nuôi nốt.nhưng T4,T5 nuôi bé chờ ko về thì T6 vào nuôi chạm 4,9 đảm bảo ăn rất cao.nếu lọc dc nhịp đi của tổng và đề gan thì còn rất ít số.
Cảm ơn bạn.