A.e muốn thi gì ngoài STL và BTL??? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

A.e muốn thi gì ngoài STL và BTL???

thi 2 số cuối giải đặc biệt,vì nhà nước cấm chơi đề,hihi

Theo ý kiến riêng của em !
Vừa rồi diễn ra cuộc thi loto bet của các tập đoàn,có rất nhiều AE háo hức được đi thi nhưng rồi lại ko đc ( trong đó có em ? )
Vậy mong tập đoàn cùng các ADM tổ chức 1 cuộc thi như vậy chỉ dành riêng cho ziễn đàn của mình để AE được múc nhau trên đấu trường 2 phút ? ,cũng lai chim các kiểu đi để mở rộng ( quảng cáo) thêm Tập Đoàn mình

Hết ý kiến ?

Theo ý kiến riêng của em !
Vừa rồi diễn ra cuộc thi loto bet của các tập đoàn,có rất nhiều AE háo hức được đi thi nhưng rồi lại ko đc ( trong đó có em ? )
Vậy mong tập đoàn cùng các ADM tổ chức 1 cuộc thi như vậy chỉ dành riêng cho ziễn đàn của mình để AE được múc nhau trên đấu trường 2 phút ? ,cũng lai chim các kiểu đi để mở rộng ( quảng cáo) thêm Tập Đoàn mình

Hết ý kiến ?
tổ chức thi cái đó vất vả cho admin lắm

[Góc khảo sát] A.e muốn BTC DIỄN ĐÀN tổ chức thi chốt số MIỀN BẮC ngoài STL và BTL là chủ đề gì... bình luận tại đây nhé!
Ví dụ:

Thi đề
GIẢI NHẤT
GIẢI BẢY...
Giải 7 đi ad

[Góc khảo sát] A.e muốn BTC DIỄN ĐÀN tổ chức thi chốt số MIỀN BẮC ngoài STL và BTL là chủ đề gì... bình luận tại đây nhé!
Ví dụ:

Thi đề
GIẢI NHẤT
GIẢI BẢY...
Ví dụ:

Thi đề
GIẢI NHẤT
GIẢI BẢY...
trên diễn đàn mình chưa thấy có sân chơi lô trượt , mình thấy có nhiều nơi ae chơi lô trượt khá nhiều và chỗ mình cũng có chơi , mình nghĩ chắc nhiều nơi không chơi nhưng chơi lô trượt cũng khá khó để xác định đc cầu kèo , nếu có thêm sân chơi này chắc sẽ bổ ích và nhiều cái mới lạ cho ae tham gia chơi

Tổ chức thi 2 chạm đề ngày đi ADMIN ạ.