Thảo luận - Ace lâu rồi không thảo e cách chơi về bờ xsmb an toàn lái tháng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Ace lâu rồi không thảo e cách chơi về bờ xsmb an toàn lái tháng

Bác nào có phương pháp bắt dàn 64 số ổn không ạ, chia sẻ giúp em với

Tham khảo dàn 64s ổn định mà ngon

Chia ra 3tr/1 hôm đánh dàn đề 4 chạm 2 tr, 1 tr đánh lô

15tr đặt chỉ tiêu ra chứ k là còn cái nịt

Khuyên bác nên vào xóc đĩa mà kiếm nhanh mà đỡ đau đầu

Đọc các bài của ct để bắt dàn số và lô ổn định

Ông chơi 3d đó bắt 390s ngon thơm mà lãi cao

Với số vốn 15m ace cùng chia sẻ cách đi tiền xsmb hợp lý nhất để cuối tháng có tiền nhé ( mình thì vẫn cứ danh 64 số 1,4,13v
Với số vốn do nếu là mình mình đi d37s quay đầu .cuối tháng đêm lúa khỏi phải suy nghĩ .

Khuyên bác nên vào xóc đĩa mà kiếm nhanh mà đỡ đau đầu
neu ace con chơi bét với xóc đĩa thì cái nịt còn ko có cứ xsmb ma vào bờ mình đã từng đánh mất 430m song vẫn là xsmb mới làm lại được cuộc đời

neu ace con chơi bét với xóc đĩa thì cái nịt còn ko có cứ xsmb ma vào bờ mình đã từng đánh mất 430m song vẫn là xsmb mới làm lại được cuộc đời
A ơi. A đánh ngoài hay đánh app. A có theo cao thủ nào ko

A ơi. A đánh ngoài hay đánh app. A có theo cao thủ nào ko
Đánh ngoài thì làm gì có lãi,chỉ có đánh app mới ăn đủ và chơi dc đề dàn mà thôi.Theo cao thủ thì cũng còn tuỳ duyên mỗi người đừng nghĩ họ đỏ thì theo,vớ vẩn vận đen của mình lúc theo làm cao thủ cũng chết theo đấy:))) Các cao thủ trên diễn đàn có theo chỉ nên học theo phương pháp chắt lọc lại để làm cái vốn cho mình chứ ko phải cứ lên số gì cũng lao vào đánh thì chỉ còn cái nịt!