Lotto Bet - Ae ai xa bờ, ko có chiến thuật vào đây ib tui chia se đường cầu bất bại 100% có ảnh minh họa | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Ae ai xa bờ, ko có chiến thuật vào đây ib tui chia se đường cầu bất bại 100% có ảnh minh họa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình xl tất cả ae đã quan tâm đến tiêu đề của mình. Vì thời gian có hạn nên mình hen ae nao có thiện chí, đúng 19h30p tối nay lên giao lưu với ae
Bác xin admin giao lưu chia sẽ thực tế có vẻ hay đó. Chia sẽ thêm trên diễn đàn càng tốt. Thanks người anh em@@

Mong bạn chia sẻ kinh nghiệm để mình cùng vào bờ với ạ

Tôi vào diễn đàn hơn 5 năm rồi chơi bet từ lúc đó đến giờ thua gần 500tr rồi chơi chỉ tiêu chơi khung, chơi không tham khát tiền ,hay say bạc vẫn chết với nó đúng nhiều lúc cũng có ăn chỉ có vài triệu thôi lên vài chục nhưng rồi hôm sau cũng chơi y vậy mới vào tay đầu nó đã bịp không cho ăn rồi thì phải chơi tay sau càng chơi càng chết, giờ tôi chỉ có xsvn mong còn gở dần số nợ đó!ace đừng dại như mình thấy ăn rồi vào là chết nhé một từ (chết) tôi dám đảm bảo ?% không ăn được nhé!
chỉnh lại đi diễn đàn chưa dc 2 năm đâu

Lộc lá đầu tháng. A hj hj.

Đính kèm

• 174.1 KB Lượt xem: 850
  • 185.2 KB Lượt xem: 847
  • 177.9 KB Lượt xem: 745
Cái này là hên xui thôi nha. E chơi theo giấc mơ nên được chứ ko phải kinh nghiêm gì nên ko có chia sẻ hj

Xstg k ăn được đâu.đợt nọ mình chơi 1 hàng số bắt kiểu số vuông tròn..vốn 1tr mà mk đánh 1 lúc cũng đc 600k..cứ tưởng tìm đc pp hay..ngày hôm sau cũng cũng chơi pp như vậy nhưng đặt cược thì k đc nữa...chắc chắn bno có mắt soi các bác nhỷ.thấy mk ăn hay như vậy nó chặn cược tiền luôn khỏi chơi

Xstg k ăn được đâu.đợt nọ mình chơi 1 hàng số bắt kiểu số vuông tròn..vốn 1tr mà mk đánh 1 lúc cũng đc 600k..cứ tưởng tìm đc pp hay..ngày hôm sau cũng cũng chơi pp như vậy nhưng đặt cược thì k đc nữa...chắc chắn bno có mắt soi các bác nhỷ.thấy mk ăn hay như vậy nó chặn cược tiền luôn khỏi chơi
Nó bịp mà

Mỗi ngày cầu nó chạy quan trọng là biết nhìn cầu bó chỉ thay đổi các con số đã lập trình sẵn. Chứ ai đâu mà soi được @@

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.