Lotto Bet - Ae ai xa bờ, ko có chiến thuật vào đây ib tui chia se đường cầu bất bại 100% có ảnh minh họa | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Ae ai xa bờ, ko có chiến thuật vào đây ib tui chia se đường cầu bất bại 100% có ảnh minh họa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
sxtg khó nhằn lắm,mình chuyên chơi hậu tam,dàn 520 số,vào 8 càng mà được cũng nhanh,đi 1,2 k thôi hai ngày kiếm 50m,rút tiền,vài hôm sau bay 100m,mấy hôm nay đang cai,ko biết có cai thành công ko,các ae à nhiều khi chơi mình cảm giác bị soi ý,quả nào căng tay đi 5k,7k 1 số thì y như rằng bỏ càng nào nó ra càng đó,mình thấy khó chơi,ae tốt nhất quay về sxvn mà gỡ dần

tôi thấy mấy ông cứ kêu vào mb mà về bờ,rồi theo ct maica mà về bờ,tôi cũng lướt qua xem thì thấy ct maica đang gặp dây đen gãy 5 ngày liên tiếp theo tỉ lệ chảo tiền 1-2-4-8 (vốn tối thiểu 450k),vậy thì về cơ bản cũng như chơi bet chão thôi,có gì khác đâu,cũng toang mà,ăn bao nhiu ngày chết lại cũng vậy,hay là nhà đồng nó bịp
Nói vậy để ae hiểu đây là trò chơi,may mắn thì là nguồn thu nhập phụ,thế thôi,ct chia sẻ hay bắt dàn cho ae chơi mb cũng đều đáng trân trọng,họ cũng muốn may mắn mà,nhưng ko đc như ý thì thôi,chơi phải chịu,bản thân tôi thấy mọi thứ đều ngẫu nhiên,may mắn hay đen đủi thôi
Ae hay chảo rồi thua nhìu sao ko suy nghĩ thua đi đều,thắng tăng lên,vd theo dàn ct maica,nay đi 5đ thắng mai đánh 6đ.....thua thì cứ 5đ mà đi,nếu đen cũng thua ít hơn
BÁC LÀ NGƯỜI CÓ VỐN VÀ KIỂM SOÁT ĐC BẢN THÂN RẤT TỐT! E CẢM NHẬN VẬY CÓ ĐÚNG K

BÁC LÀ NGƯỜI CÓ VỐN VÀ KIỂM SOÁT ĐC BẢN THÂN RẤT TỐT! E CẢM NHẬN VẬY CÓ ĐÚNG K
nghề chính của mình là buôn bán nên tự mình biết khi nào nên dừng lại,nếu ko thì mình ko thể tồn tại ở khu chợ sỉ đc 20 năm,có lúc buôn bán lời rất nhìu,cũng có lúc phải chịu lỗ,chịu lỗ ít để rồi lại lời nhìu.ko có gì là dễ đâu bạn,làm bất cứ cái gì cũng vậy,ko riêng cờ bạc,mong bạn sớm bít và khắc phục,dừng lại 1 ngày cũng ko chết chóc đâu nhé

sxtg khó nhằn lắm,mình chuyên chơi hậu tam,dàn 520 số,vào 8 càng mà được cũng nhanh,đi 1,2 k thôi hai ngày kiếm 50m,rút tiền,vài hôm sau bay 100m,mấy hôm nay đang cai,ko biết có cai thành công ko,các ae à nhiều khi chơi mình cảm giác bị soi ý,quả nào căng tay đi 5k,7k 1 số thì y như rằng bỏ càng nào nó ra càng đó,mình thấy khó chơi,ae tốt nhất quay về sxvn mà gỡ dần
bạn chết do chảo quá nhìu chứ ko phải soi,khi nó lập trình lúc đó bệt 1 số đó mà bạn bắt theo cầu thì cứ bẻ lại sao ăn đc,nó bệt cho 10 tay như tx thì vốn nào chịu nổi mà bẻ,nói vậy chắc bạn hiểu,mình thấy ae hay than chảo rồi toang nên góp ý

Xstg k ăn được đâu.đợt nọ mình chơi 1 hàng số bắt kiểu số vuông tròn..vốn 1tr mà mk đánh 1 lúc cũng đc 600k..cứ tưởng tìm đc pp hay..ngày hôm sau cũng cũng chơi pp như vậy nhưng đặt cược thì k đc nữa...chắc chắn bno có mắt soi các bác nhỷ.thấy mk ăn hay như vậy nó chặn cược tiền luôn khỏi chơi
Chuan do ban oi...nên ngừng lại đi bạn..ko là bét nó lấy nhà từng người do

mấy ông mà cứ kêu là bị soi thường là mấy ông thích chão đó,thấy ông kia nói chơi 64s mà chão tới tay thứ 7 rồi toang thì tôi chịu
còn chơi miền bắc cũng vậy thôi,cũng là hên xui,ct cũng có khi toang banh xác,tôi chỉ thấy phanbao là ổn định vì ko bao giờ khuyên ae chảo kể cả dàn 64s
so sánh loto và mb tôi thấy như nhau,ko có gì gọi là bịp,mb thua ít vì ngày có 1 lần,mún gỡ cũng phải đợi ngày mai,nếu chơi loto ae cũng chơi như vậy,lấy dàn 64s gõ 1 cái thắng thua nghỉ lun thì nó cũng như nhau mà,tham ăn thua rồi cứ đổ thừa này nọ nghe chán quá
đúng. chơi rồi chảo. dàn mà chảo 7 tay thì có tiền núi cũng k đở nỗi. cứ thua là lại kêu bịp.haiz

Mình không theo ai tự chơi, nhưng thấy có mấy bác như 2 cái tên nói đó và bác @maica OK nhé
maica bắt dàn 3d ổn,có khi thông cả tuần,nếu cứ theo đều tiền hàng ngày thì tháng sẽ có lời,nếu chão mà gặp dây đen thì mệt,tui thấy nên đều tiền,thông đc 2 ngày có thể cân nhắc nhích lên xíu,có gãy thì vẫn lời

maica bắt dàn 3d ổn,có khi thông cả tuần,nếu cứ theo đều tiền hàng ngày thì tháng sẽ có lời,nếu chão mà gặp dây đen thì mệt,tui thấy nên đều tiền,thông đc 2 ngày có thể cân nhắc nhích lên xíu,có gãy thì vẫn lời
b theo 3d đều tay à có theo 2d ko b

ko bạn,vì mình cũng nắng mưa,hôm chơi hôm ko,khi nào rãnh thì chơi,làm biếng nhìn mấy con số lắm,có khi chơi rồi cũng ko dò kết quả,mai mốt mở máy thấy cộng tiền thì bit hôm đó mình ăn
Bác thông thái quá tiếc rằng phải chi có nhiều ace chơi và hiểu như bác
b chơi 3d ko

Xstg k ăn được đâu.đợt nọ mình chơi 1 hàng số bắt kiểu số vuông tròn..vốn 1tr mà mk đánh 1 lúc cũng đc 600k..cứ tưởng tìm đc pp hay..ngày hôm sau cũng cũng chơi pp như vậy nhưng đặt cược thì k đc nữa...chắc chắn bno có mắt soi các bác nhỷ.thấy mk ăn hay như vậy nó chặn cược tiền luôn khỏi chơi
Bat kieu nhu nao chi minh vii

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.