Lotto Bet - Ae ai xa bờ, ko có chiến thuật vào đây ib tui chia se đường cầu bất bại 100% có ảnh minh họa | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Ae ai xa bờ, ko có chiến thuật vào đây ib tui chia se đường cầu bất bại 100% có ảnh minh họa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xstg k ăn được đâu.đợt nọ mình chơi 1 hàng số bắt kiểu số vuông tròn..vốn 1tr mà mk đánh 1 lúc cũng đc 600k..cứ tưởng tìm đc pp hay..ngày hôm sau cũng cũng chơi pp như vậy nhưng đặt cược thì k đc nữa...chắc chắn bno có mắt soi các bác nhỷ.thấy mk ăn hay như vậy nó chặn cược tiền luôn khỏi chơi
sao bip nhi minh cung danh kieu do ma co sao dau ban hoi lai ho tro xem

Thật ra có những người họ timf ra cầu kèo hay thật nhưng ko hiểu sao họ lại ko chia sẻ dc .Chắc chắn có uẩn khúc phía sau. Mình gặp nhiều trương hợp này rồi. Mọi ng cứ để ý xem nếu chơi lotobet ông nào nổi ido đc 1 time sẽ có 1 ngày bị 1 vấn đề gì đó bị khoá mõm ngay nên có những ng biết rõ ràng nhưng ko giám nói là như thế. Đấy là theo điều mình biết sai hay đúng các bạn đừng ném đá nhé. Cũng chỉ bình luận cho vui thôi

sao bip nhi minh cung danh kieu do ma co sao dau ban hoi lai ho tro xem
Ăn đc mấy đồng lẻ làm j có chuyện soi hay k soi ở đây, cái mình thua ở đây là do mình, mọi pp chỉ đúng thời điểm nhất định, chơi bét áp dụng hoài 1 pp thì sẽ chết, chết ở đây k phải bị soi j cả mà là thuật toán siêu máy tính nó thay đổi từng giờ từng ngày, k đủ tỉnh táo nhận ra thì sml với nó thôi.

Đừng bao giờ chơi bet ae chắc mới vào chưa biết tôi chơi 5 năm rồi thua 500tr xsvn bám cao thủ còn mong về bờ
Cao thủ nào bác. Tôi theo cao thủ nào là cao thủ đó hôm đó gãy đây bác. Từ đầu tháng đến giờ ăn đúng 1 ngày. Sợ đến nỗi ko dám nạp tiền và cũng ko còn tiền để nạp đây

Bạn chuẩn bị vốn bao nhiêu không cần biết phải chia ra chơi 3-4 ngày hiện giờ bạn nên theo cao thủ có phong độ tốt 1. @maica 2. @caocuong82 3. @PHANBAO 4. @HiHi nhớ đọc kỹ cách chơi cách vào tiền nhé, số học này mình chơi ăn ít ăn đều mỗi ngày không được chảo tính lương tuần lương tháng bạn hiểu ý mình chứ?
Theo maica chết thông 3 ngày sạch vốn. Qua ngày 4 ko theo lại ăn. Chắc ko có duyên với maica rồi. Theo lần nào cũng gãy thông. Ko theo thi ăn.

Mình cũng âm thầm học hỏi trên d đ, âm thầm đánh theo nhiều phương pháp và cũng âm thầm mất tương đương bạn. Mấy tháng nay lại âm thầm theo dõi không dám đánh vì sợ và cũng cạn tiền. Chắc chịu mất thôi không gỡ được.
Kiên nhẫn canh cầu chơi 1-2 tay có lãi thì chạy thui chứ ở đó xíu âm k kịp chạy đâu a em Ah!

Cầu ăn hàng sảnh còn nóng vẫn chạy

Đính kèm

• 223.6 KB Lượt xem: 0
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.