Tâm sự - AE CAO THỦ GIÚP EMVỚI | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự AE CAO THỦ GIÚP EMVỚI

Em chào ac trên dđ
Em nợ nhiều mỗi ngày chơi thua 30 triêu giờ cả nợ ngân hàng +lãi ngày nợ tỷ rưỡi .em chơi cả lô lẫn đề ngày nào cung thua loạn số quá có anh nào có pp gì không giúp em với. chơi thì thua ko chơi họ hỏi nợ
Buồn quá cuôc sống ko lỗi thoát

Cùng cảnh nợ nần.sin chia sẻ với người anh em nợ 1.5 tỷ vài câu.2018.Em đã phải đi vay lãi ngày bốc bát họ. Bìa đỏ thì cắm ngân hàng.và bây giờ chích thức em đã vào bờ. Trước hết bạn phải chiến thắng được chính cái tham của bản thân minh.cách đánh. Cách vào tiên. Doi chia vốn cho hợp lý.thứ hai bạn phải nghĩ bạn đang bỏ vốn da để bạn đầu tư và kinh doanh lô đề chứ không phải bạn đang chơi lô đề.thì mới chiến thắng được bộ môn lô đề nay.Bạn có hiểu ý của mình muốn nói không .tóm lại chỉ cần bạn không tham.không tất tay thì bạn thắng 90%.cách đánh thắng 2%.cách vào tiền thằng 2%.cách chia vôn hợp lý thắng 2%.cộng thêm đầu tư nghiên kĩu con số thăng 2%.vậy bạn sẽ là người vào bờ. Mình nói chắc bạn không tin đâu. 2018.tống số nợ mình lên đến 5 tỷ 400tr.và đến bây giờ mình đã vào bờ. Chúc bạn sớm vào bờ. THÂN
bác cho hỏi vốn làm lại từ đầu là bao nhiêu ạ

View attachment 25710
Bạn hãy nhìn trong hình cho mình tích vàng là ăn de trong tuần này chỉ cần đánh 1gian 64 và 1trong 2gian kia như mình chia sẻ thì gần như bạn đã ăn để các ngày trong tuan rồi. Bạn hãy vững tin và chơi theo cách mình chia sẻ bạn sẽ vào bo an toàn.
Hnay vào dàn nào trong 3 dàn này bạn oi

Chia sẻ lại bài viết của các cao thủ

1/ Đề: Lấy 2 con đề của 2 Chủ Nhật liên tiếp ghép lại thành dàn
VD: Đề CN gần nhất là 35,60 ghép lại thành dàn 3560 ghép trong, ta có:
353 363 303 565 505 33 55 66 00 (16 số). Tuần nào cũng nổ.

2/ Lô khung: Lấy con giữa giải ĐB ghép con giữa G62 được cặp lô khung 2 ngày

Chúc anh em may mắn và chiến thắng !
Cầu lô đấy gãy lại chạy à bạn. Mình vừa xem 2 lần báo cắp 292 gần đây đều trượt

Bạn nói rõ hiện giờ bạn còn bao nhiêu tiền vốn.minh sẻ chia sẻ cho bạn cách và phương pháp chơi để vào bờ.
Anh oi , lúc nào a hướng dẫn e cách chơi để vào bờ với nhé, giờ e cũng nợ lãi ngân hàng và lãi ngày 1,2 tỉ a ạ

View attachment 25710
Bạn hãy nhìn trong hình cho mình tích vàng là ăn de trong tuần này chỉ cần đánh 1gian 64 và 1trong 2gian kia như mình chia sẻ thì gần như bạn đã ăn để các ngày trong tuan rồi. Bạn hãy vững tin và chơi theo cách mình chia sẻ bạn sẽ vào bo an toàn.
BẠn chia sẻ chơi gì mà dàn ăn nhiều thế. Mình thấy bôi vàng nhiều vậy

Ok bạn đã đọc cho mình chia sẻ cho bạn vietnam0414 rồi thì bạn hãy vững tin và chơi theo cách mà mình đã chia sẻ đó là bạn sẽ trả hết nợ và vào bo. Và nên nhớ đánh đúng ,1 phương pháp đo kien tri ko chay lung tung. Than ái!
-Đánh theo chạm 0,1,4,8 thì tuần ăn mấy lần rồi bỏ ạ. hay đánh xuất hả bạn

-Đánh theo chạm 0,1,4,8 thì tuần ăn mấy lần rồi bỏ ạ. hay đánh xuất hả bạn
Bạn có thể đánh hàng ngày nếu có đủ vốn theo 3 khủng. Nếu ít vốn thì ăn rồi nghĩ doi gây 1 ngày rồi vào thì đó vốn còn dẫn này ít khi gây quá 2 ngày

Cảm ơn mọi người hôm nay em gỡ được hơn 130triêu đánh dàn của em với dàn 64s của bạn thanh078
Mung cho bạn.minh cho bạn 20so nuôi từ ngay13/3 đến ngay19/3.an rồi bỏ .tổng 2,7 ra100%. Nhung bạn vẫn nhớ là hay chơi theo những gì mình đã chia sẻ rồi sẽ vào bo nhé.

Bạn thanh078 tổng 2,7 bạn bắt ở đâu chỉ mình bắt đc không cam ơn bạn nhiều cho mình xin cần câu bạn cho con cá mai ăn hết lại chết đói

T
Bạn thanh078 tổng 2,7 bạn bắt ở đâu chỉ mình bắt đc không cam ơn bạn nhiều cho mình xin cần câu bạn cho con cá mai ăn hết lại chết đói
Nếu bạn thấy tin tưởng bạn tâm thời hay chơi như thế đã.minh ko ngại chia sẻ đâu những mình thấy có vài lần mình chia sẻ cầu lên thì nó hay bị cham. Mình số sẻ ảnh hưởng đến bạn nhat là trong hoàn cảnh bạn đang xa bo.vi vậy tam thời ban cứ chơi để vào bo đi rồi đến thời điểm nào đó mình sẽ chia sẻ nhé.

b nghiên cứu và tet dàn 55 số này của tôi chơi từ đầu 2020 đến giờ mới gãy 14 tay chưa tuần nào gãy 3 tay
có thể vác vào chơi lotobet

00,10,01,02,30,03,40,04,50,05,06,07,80,08,90,09,11,21,12,31,41,51,15,61,16,71,81,18,19,91,24,42,34,43,44,54,45,64,46,74,47,84,48,94,49,82,38,58,85,68,78,87,88,98,89,
Ra 51 rồi vẫn đánh tiếp hay tn b?

Ok.bay giờ bạn phải đọc kỹ những gì mình chia sẻ nhé. Thứ nhất là bạn bỏ ko đánh lô nữa. Vì con đánh lô là bạn còn thua. Vì lo 27 giải nhìn thì re ăn đầy những thực tế rất khó.vi sao bạn nên nhớ rằng trong một bầy ma có khoảng 5 con ra 2 nhảy chẳng hạn the thì còn lại 17 giải nữa nghĩa là bạn chỉ còn lai0,7% phần thắng ma thôi. Do vậy đâu tiên là bạn phải bỏ ko đánh lô nua. Điều thú hai là bạn phải tuân thủ theo đúng phương pháp chơi ko chay lung tung thì bạn mới có thể thành công được. Đầu đây mình sẽ hướng dẫn tiếp cho bạn các phương pháp chơi nhé.
phương pháp chơi thế nào bạn? chỉ mình với! ngày nào cũng thua, mình nản luôn

Bạn nói rõ hiện giờ bạn còn bao nhiêu tiền vốn.minh sẻ chia sẻ cho bạn cách và phương pháp chơi để vào bờ.
giờ mình còn 5 triệu, có thể giúp mình không? nói thiệt mình cũng sắp ngã quỵ rồi