Tâm sự - AE CAO THỦ GIÚP EMVỚI | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự AE CAO THỦ GIÚP EMVỚI

Em chào ac trên dđ
Em nợ nhiều mỗi ngày chơi thua 30 triêu giờ cả nợ ngân hàng +lãi ngày nợ tỷ rưỡi .em chơi cả lô lẫn đề ngày nào cung thua loạn số quá có anh nào có pp gì không giúp em với. chơi thì thua ko chơi họ hỏi nợ
Buồn quá cuôc sống ko lỗi thoát

phương pháp chơi thế nào bạn? chỉ mình với! ngày nào cũng thua, mình nản luôn
Bạn kéo xuống dưới phần đó cũng trang mình đã chia sẻ cho bạn vietnam0414ratkỹ rồi do

Bạn kéo xuống dưới phần đó cũng trang mình đã chia sẻ cho bạn vietnam0414ratkỹ rồi do
Với số vốn 5tr bạn hãy kiên trì chơi dân 64so tích cóp tăng vốn lên.ban đánh Gian cham 0,1,4,8(64so)x20n/ngay

Cùng cảnh nợ nần.sin chia sẻ với người anh em nợ 1.5 tỷ vài câu.2018.Em đã phải đi vay lãi ngày bốc bát họ. Bìa đỏ thì cắm ngân hàng.và bây giờ chích thức em đã vào bờ. Trước hết bạn phải chiến thắng được chính cái tham của bản thân minh.cách đánh. Cách vào tiên. Doi chia vốn cho hợp lý.thứ hai bạn phải nghĩ bạn đang bỏ vốn da để bạn đầu tư và kinh doanh lô đề chứ không phải bạn đang chơi lô đề.thì mới chiến thắng được bộ môn lô đề nay.Bạn có hiểu ý của mình muốn nói không .tóm lại chỉ cần bạn không tham.không tất tay thì bạn thắng 90%.cách đánh thắng 2%.cách vào tiền thằng 2%.cách chia vôn hợp lý thắng 2%.cộng thêm đầu tư nghiên kĩu con số thăng 2%.vậy bạn sẽ là người vào bờ. Mình nói chắc bạn không tin đâu. 2018.tống số nợ mình lên đến 5 tỷ 400tr.và đến bây giờ mình đã vào bờ. Chúc bạn sớm vào bờ. THÂN
Bạn theo số của ai. Cách dánh như nao bn

Với số vốn 5tr bạn hãy kiên trì chơi dân 64so tích cóp tăng vốn lên.ban đánh Gian cham 0,1,4,8(64so)x20n/ngay
mình đánh ở ngoài, chứ không phải trên kubet, mà đánh ở ngoài 64 số vậy, tiền đâu mà đánh

Bạn có thể chơi được 40 tr/ngày.vay thì mình sẽ đưa ra cho bạn cách chơi như sau. Và tuyệt nhiên bạn phải tuân thủ đúng theo phương pháp chơi mà mình chia sẻ rồi bạn sẽ vào bo nhé.pp1-ban chơi dan cham 0,1,4,8= 64 số .vào theo tỉ lệ:1-3-6. Dan này ko gây quá 2 ngày nếu bạn chơi liên tục trong tuần. Hoặc bạn có thể dễ y cứ gay 1 ngày thi hôm sau bạn vào là ok.pp2: dan đầu 2,3,4,6,7,8 bo kẹp bằng con 54 số. Riêng dẫn này bạn để y khoảng 3 ngày chưa ra bạn vào nuôi ti lệ vẫn la1-3-6. Khi đã ăn rồi bạn vẫn dành tiếp với tỉ lệ vào tiền la1.khi nào gay bạn lài nghi doi sau 3 ngày bạn lại vào nuôi tiếp cứ như thế xoay vòng thoi.pp3. gian nhất to khoảng 50 số những mình đã lọc đi những con đề gan như sau:50,51,52,53,54,56,57,58,60,61,62,63,64,65,67,68,71,73,74,75,76,78,80,81,82,84,85,87,88,89,90,91,92,93,94,95,96,97,98 con lại 39so.ban cũng chơi như phương pháp 2 nghĩa là bạn thấy 3 ngày chưa ra là bạn vào nuôi ti lệ vẫn thế 1-3-6. Ăn rồi vẫn dành tiếp khi báo gay thì lại nghĩ doi sau 3 ngày bạn lại vào nuôi tiếp cứ thế xoay vòng. Và theo mình một ngay bạn nên chơi 1 dân 64 số đo và 1 trong 2 dân kia. Bạn hãy thực hiện đúng như mình đã chia sẻ mình chắc chắn rồi bạn sẽ vào bo. Mình còn rất nhiều giàn và những phương pháp chơi bùa nhưng hiện tại voi bạn giờ bạn chỉ nên chơi như thế thôi là đủ. Khi nào gần về bo rồi mình sẽ chia sẻ tiếp cho bạn.mong bạn hãy đọc kỹ những gì mình đã nói.chuc bạn may mắn và nhanh về bo. Than ái!
Mấy pp đầu của bn có vẻ hay đó. Cảm ơn bn chia sẻ mk sẽ áp dug ạ

mình đánh ở ngoài, chứ không phải trên kubet, mà đánh ở ngoài 64 số vậy, tiền đâu mà đánh
Đánh ngoài mình vi du nhé thường ngoài thu gia75 ăn 70 dụng ko.vdu bạn danh64sox20x75=960n bạn vẫn du440n thấy vì bạn chơi 36so chẳng hạn những giá sư 3 hay 4 ngày mới ra bạn thu tinh xem có lại như đánh 64 số ma ăn ngay ko?

Đánh ngoài mình vi du nhé thường ngoài thu gia75 ăn 70 dụng ko.vdu bạn danh64sox20x75=960n bạn vẫn du440n thấy vì bạn chơi 36so chẳng hạn những giá sư 3 hay 4 ngày mới ra bạn thu tinh xem có lại như đánh 64 số ma ăn ngay ko?
Mấy pp đầu của bn có vẻ hay đó. Cảm ơn bn chia sẻ mk sẽ áp dug ạ
Mình vẫn chơi theo cách đó và luôn luôn thắng

Mình vẫn chơi theo cách đó và luôn luôn thắng
trong dđ tất cả đều như ae 1 nhà.và lời khuyên của bạn và những người khác đều rất chân tìh mong các bạn đang xa bờ hãy đọc thật kỹ nhữg cs của ae mà về bờ từ từ nhé. rất cám ơn thanh078 nhé. chúc ae dđ luôn thương yêu nhau luôn may mắn và tất cả sẽ về bờ an toàn....

Bạn có thể đánh hàng ngày nếu có đủ vốn theo 3 khủng. Nếu ít vốn thì ăn rồi nghĩ doi gây 1 ngày rồi vào thì đó vốn còn dẫn này ít khi gây quá 2 ngày
Cảm ơn bác e test thử thấy ổn quá khả năng e bám cầu bác về bờ

Cầu này như nào vậy bạn ơi ? Khung 3 ngày ăn đều thế
Bạn thích chơi ít số vậy bạn vào nuôi 30 số(tong4,6,8)
Nếu bạn thích chơi ít số thì vào nuôi 30so(tong4,6,8) tuần nào cũng ok nhé bạn hãy tự test để vững tín ma đánh.

Em chào ac trên dđ
Em nợ nhiều mỗi ngày chơi thua 30 triêu giờ cả nợ ngân hàng +lãi ngày nợ tỷ rưỡi .em chơi cả lô lẫn đề ngày nào cung thua loạn số quá có anh nào có pp gì không giúp em với. chơi thì thua ko chơi họ hỏi nợ
Buồn quá cuôc sống ko lỗi thoát
Cunh cảnh rồi chúc bsn may mắn

Cùng cảnh nợ nần.sin chia sẻ với người anh em nợ 1.5 tỷ vài câu.2018.Em đã phải đi vay lãi ngày bốc bát họ. Bìa đỏ thì cắm ngân hàng.và bây giờ chích thức em đã vào bờ. Trước hết bạn phải chiến thắng được chính cái tham của bản thân minh.cách đánh. Cách vào tiên. Doi chia vốn cho hợp lý.thứ hai bạn phải nghĩ bạn đang bỏ vốn da để bạn đầu tư và kinh doanh lô đề chứ không phải bạn đang chơi lô đề.thì mới chiến thắng được bộ môn lô đề nay.Bạn có hiểu ý của mình muốn nói không .tóm lại chỉ cần bạn không tham.không tất tay thì bạn thắng 90%.cách đánh thắng 2%.cách vào tiền thằng 2%.cách chia vôn hợp lý thắng 2%.cộng thêm đầu tư nghiên kĩu con số thăng 2%.vậy bạn sẽ là người vào bờ. Mình nói chắc bạn không tin đâu. 2018.tống số nợ mình lên đến 5 tỷ 400tr.và đến bây giờ mình đã vào bờ. Chúc bạn sớm vào bờ. THÂN
Cs cách chơi để về bờ dc đi bạn. Thế bây giờ dừng rồi hay kiếm rồi

Mung cho bạn.minh cho bạn 20so nuôi từ ngay13/3 đến ngay19/3.an rồi bỏ .tổng 2,7 ra100%. Nhung bạn vẫn nhớ là hay chơi theo những gì mình đã chia sẻ rồi sẽ vào bo nhé.
NgườiAE cảm ơn nhé hôm nay mình vào nhẹ tổng 2,7 đc100k