CẢNH BÁO - Ae chơi đừng thấy họ kéo thế mà đưa nic cho họ khéo nhé ! Thua góp vốn là lừa đảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

CẢNH BÁO Ae chơi đừng thấy họ kéo thế mà đưa nic cho họ khéo nhé ! Thua góp vốn là lừa đảo

Chơi thua tha ! Lên youtube tìm kiếm người ta kéo ! Toàn lừa đảo các bác ạ ! Từ kéo bằng nic mình ! Thua ! Xong yêu cầu góp vốn cuối cùng không cược ! K có đơn được đến khi hỏi thì bảo thua đen mất hết rồi ! Vào thì chả thấy đơn cược nào cả ! Rút hết tiền về
!
121148
[CHAT=][CHAT=]
121151
[/CHAT][/CHAT]

Trường hợp này admin đã cảnh báo rất nhiều rồi, nếu dễ đã tự chơi, chứ ko kéo hộ ai đâu nhé!
Đến các admin diễn đàn chơi còn tạch sấp mặt kia kìa.

Trường hợp này admin đã cảnh báo rất nhiều rồi, nếu dễ đã tự chơi, chứ ko kéo hộ ai đâu nhé!
Đến các admin diễn đàn chơi còn tạch sấp mặt kia kìa.
quá chuẩn đó giong tố, choi ma con phụ thuộc vào người khác thì chỉ chết minh thôi

Chơi thua tha ! Lên youtube tìm kiếm người ta kéo ! Toàn lừa đảo các bác ạ ! Từ kéo bằng nic mình ! Thua ! Xong yêu cầu góp vốn cuối cùng không cược ! K có đơn được đến khi hỏi thì bảo thua đen mất hết rồi ! Vào thì chả thấy đơn cược nào cả ! Rút hết tiền về
!
View attachment 121148[CHAT=][CHAT=]View attachment 121151[/CHAT][/CHAT]
cos trg hợp nó tặng hết quà cho mc cơ kkk

cos trg hợp nó tặng hết quà cho mc cơ kkk
Đừng tin ai cả đến bản thân bạn con ko tin ban,có tiền vào dd chon lay ct ma chơi kiểu nhu bọn bán sôbyotobe , huk nào trên kênh cũng co mg bảo ăn nô đề ko hum nào ko nó là ng cua bonj nó ,

tháng trước e cũng bị như vậy thua tha quá.vào xóc đĩa thấy nó hô chuẩn nên đưa ních để nó kéo 5' báo đen quá bay hết rồi.
còn bảo khi nào có vốn đưa ních nó kéo.
tuần sau cũng nt bảo có vốn chưa để kéo.e chặn luôn

Mình cũng bị câi thằng kênh thần tài lotobet, nạp vô 40tr mịa nó đánh tất tay 1 ván xong nó khoá nick mình luôn cay k tả được

Vào DĐ rồi mà vẫn còn tin bán số với kéo thuê à ae ơi:((

Đồng tiền phải đi liền khúc ruột. Lên diễn đàn GMSH đầy người kéo không công kìa.

ôi đang định nạp vào cho nó tiếp đây
chắc nghỉ hẳn
đi ngay 40 củ

40m để mà nạp vào tài khoản sáng mai lên phòng chat tôi kéo cho. 40m lãi 5m-10m nghĩ. Quá đơn giản với 40m vốn