Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

Tôi thấy bạn đưa nên nhiều cầu kèo rất ổn ,

Khả năng những cầu của bạn phải đưa vào cầu bạc nhớ cho nó rr

Chúc chủ tịch toàn thể anh em luôn rr nhé

Cầu 2 đôi về 1 đôi của bạn khá là ổn định đó bạn ơi

Thi thoảng big bet cầu đôi 8 ra xỉu ăn to phết bác à , thi thoảng vẫn gẫy nhưng thấy cầu đó ăn nhiều hơn gẫy cảm ơn bác

Khả năng những cầu của bạn phải đưa vào cầu bạc nhớ cho nó rr
Haha thế thì phải lưu trong đầu mình rồi bạn ơi , gặp cầu là đánh thôi chúc bạn may mắn nhé

60714

Chia sẻ cầu này cho anh em nuôi 3 tay 1 hàng số mình test khoảng 20 tay cho anh em gần nhất nhé đang chạy sảnh B
Vd : lấy 2 số ván đầu tiên ăn lấy tổng để có 1 số đánh 1 hàng số như hình kì 388 lấy 6+0 = 6 đánh 6 1 hàng số kì tiếp theo kì 389 ăn 3 con 6 tiếp tục lấy 2 số tiếp theo là 6+2 = 8 đánh 1 hàng số 8 cứ vậy anh em nhìn hình sẽ hiểu nhé cứ ăn lại lấy 2 số chục ngàn và ngàn để lấy tổng đánh tiếp cho kì sau nhé chúc anh em rr

View attachment 60714
Chia sẻ cầu này cho anh em nuôi 3 tay 1 hàng số mình test khoảng 20 tay cho anh em gần nhất nhé đang chạy sảnh B
Vd : lấy 2 số ván đầu tiên ăn lấy tổng để có 1 số đánh 1 hàng số như hình kì 388 lấy 6+0 = 6 đánh 6 1 hàng số kì tiếp theo kì 389 ăn 3 con 6 tiếp tục lấy 2 số tiếp theo là 6+2 = 8 đánh 1 hàng số 8 cứ vậy anh em nhìn hình sẽ hiểu nhé cứ ăn lại lấy 2 số chục ngàn và ngàn để lấy tổng đánh tiếp cho kì sau nhé chúc anh em rr
Mong húp

View attachment 60714
Cảm ơn tất cả các cầu kèo của chủ tịch khá là ổn định từ cách nên và vẽ cầu khá tâm huyết

Chúc chủ tịch luôn mạnh khỏe , chia sẻ những đường cầu hay

View attachment 60714
Cho phát biểu tượng húp luôn rồi