Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

Chủ tịch từ topic đến giờ , cầu kèo ổn định quá , mà cách chơi của chủ tịch lại đẳng cấp , từ đầu đến cuối chắc ngồi ngóng cầu bác chắc cũng ổn định , cảm ơn bác

Nếu vậy căn vốn đánh 5 tay cho chắc . mình thấy cầu như thế này đang ăn đều đó

Bác đang đi sảnh nào thế để e vào e canh luôn

Mong lại ăn đều như mấy cầu trước bác chia sẻ , thật sự tâm huyết

Hầu hết cầu mình đưa ra , ở topic này ăn khá đều anh em , có thể chơi theo . Và vào tiền như mình nói đảm bảo ăn nhé anh em

62078

Chia sẻ cầu đánh hậu nhị tiền nhị :
VD : kì 321 => 79822 ta lấy vị trí chục ngàn + hàng trăm +hàng đơn vị được bao nhiêu lấy chính số đó đánh cho chạm 2 đầu kì kế tiếp.
Như hình kì 321ta có 79822 =7+8+2=17 lấy 7 và đánh hậu nhị tiền nhị cho kì tiếp theo như hình
Anh em tham khảo cầu này nhé cảm ơn anh em . Chúc anh em rr

View attachment 62078
VD : kì 321 => 79822 ta lấy vị trí chục ngàn + hàng trăm +hàng đơn vị được bao nhiêu lấy chính số đó đánh cho chạm 2 đầu kì kế tiếp.
Như hình kì 321ta có 79822 =7+8+2=17 lấy 7 và đánh hậu nhị tiền nhị cho kì tiếp theo như hình
Tâm huyết quá chủ tịch

View attachment 62078
Chúc chủ tịch lại tiếp tục rr với cầu mới

View attachment 62078
Cảm ơn bạn

Cái cầu sám nào ra lại con đó ăn suốt từ sáng đến giờ bác ơi có ván đi 5 tay cũng nóng như lửa đốt mà về 2 con ăn đậm luôn , cảm ơn bạn cầu đó mình thấy ổn thật

Cái cầu sám nào ra lại con đó ăn suốt từ sáng đến giờ bác ơi có ván đi 5 tay cũng nóng như lửa đốt mà về 2 con ăn đậm luôn , cảm ơn bạn cầu đó mình thấy ổn thật
Vậy là mừng rồi chúc mừng người anh em , cầu cứ ổn là cứ đâm , bám chặt về bờ thôi bạn

Vậy là mừng rồi chúc mừng người anh em , cầu cứ ổn là cứ đâm , bám chặt về bờ thôi bạn
Ok bạn , cũng theo cầu bạn từ đầu topic bạn chia sẻ mình gỡ được ít rồi , cách chơi của bạn thấy khá ấn tượng