Lotto Bet - AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT ......... | Page 45 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet AE TIN CẦU CHƠI TỪ ĐẦU TOPIC VÀ CÁI KẾT .........

BÁC MEAP CÓ THỜI GIAN CẬP NHẬT CẦU HÀNG SỐ CHO AE TK VS Ạ

Để có cách chơi 1 hàng số ổn định anh em nên tìm hiểu cách chơi này nhé
Vd : kết quả kì trước là 39684 => chắc chắn ta sẽ chọn tiếp 5 số này và chọn thêm 1 số tỉ lệ ra cao nhất để đánh bỏ 4 số cho 1 hàng số
nếu bỏ 2 số thì ta sẽ chọn thêm 2 con số mà tần suất về cao nhất để đánh tiếp . Cách này tôi đánh chưa bao giờ thua nên anh em tham khảo và test thử nhé chúng ta chỉ cần chọn thêm là 1 hoặc 3 con để đánh thêm thôi . Chúc anh em may mắn
Đợt này bác ít chia sẻ quá

Luôn tự tin theo nhũng cầu bác đã chia sẻ

Chủ tịch đợt này k lên cầu nưa à chủ tịch e cứ hóng

Tổng hợp
Cầu 1 : đôi 9 về 1 0 ( nuôi xỉu hoặc đánh hậu nhị tiền nhị C0 2 đầu ) => nuôi (mấy trang đầu )
Cầu 2 : tứ tài ra xỉu , tứ xỉu ra tài
Cầu 3 : tâm 0 đánh tài hàng chục ngàn (trang 5)
Cầu 4 : 69 xuất hiện trong 1 kì => đánh 1 hàng số là 7
Cầu 5 : Nếu 1 ván ra 1 đôi => nuôi 2 đôi và số rời đồng thời ( chú ý đánh 1 đôi to tiền hơn số rời vì số rời ăn nhiều hơn 1 đôi ) (trang 8)
Cầu 6 : lấy tổng của 5 banh được bao nhiêu đánh 1 hàng số .VD 12345 = 1 + 2 + 3 + 4 + 5 = 15 đánh 5 1 hàng số cho kì tiếp theo (trang 5)
Cầu 7 : cầu zick zắc xem lại ( trang 9 sẽ hiểu kĩ hơn nhé )
Cầu 8 : Cầu lấy tâm càng làm 1 chạm nuôi cho hậu nhị và tiền nhị ( trang 9)
Cầu 9 : đôi 7 = xỉu (trang 10)
Cầu 10 : Ra xám nào nuôi số đó ( trang 11 )
Cầu 11 : đôi 8 ở tiền nhị ( kép 88 big xỉu ) ( trang 6)
Cầu 12 : Nếu 1 kì quay có bóng dương của nhau trong kì đó thì nuôi 2C đó luôn trong kì tiếp theo tỉ lệ vào tiền của món này hơi sai lên cân nhắc vào lại tiền cầu này ( trang 12)
Cầu 13 : live bet Khi 1 kì quay về 2 đôi lấy trực tiếp 2 số đó để nuôi hậu nhị nhé ( trang 15)
Cầu 14 : lấy hàng chục ngàn + hàng ngàn được bao nhiêu lấy bóng dương số đó nuôi 1 chạm cho ván tiếp theo ( trang 17)
Cầu 15 : lấy chục ngàn + hàng ngàn = bao nhiêu lấy chính nó đánh số đó với 1 hàng số ( trang 19)
Cầu 16: khi 1 kì quay tất cả số là lẻ hoặc là chẵn thì anh em big bet xỉu nhé ( có nuôi xem trang 20)
Cầu 17 : cứ thấy 4 xuất hiện tâm đánh 1 hàng số 9 hoặc tâm xuất hiện 9 thì đánh 1 hàng số 4 ( trang 22)
Anh em có thể nhìn lại cầu mình tổng hợp cho anh em để tham khảo nhé . Chúc anh em thật sự may mắn với những cầu này chúc anh em rr
like

Cầu tổng hợp chính ra rất chất lượng áp dụng rất hay

Nhìn những cầu tổng hợp của chủ tịch chén đều thật đấy

Những đường cầu của bác phải nói vận dụng đến bây giờ vẫn khá là hoàn hảo

Vd : kết quả kì trước là 39684 => chắc chắn ta sẽ chọn tiếp 5 số này và chọn thêm 1 số tỉ lệ ra cao nhất để đánh bỏ 4 số cho 1 hàng số
nếu bỏ 2 số thì ta sẽ chọn thêm 2 con số mà tần suất về cao nhất để đánh tiếp . Cách này tôi đánh chưa bao giờ thua nên anh em tham khảo và test thử nhé chúng ta chỉ cần chọn thêm là 1 hoặc 3 con để đánh thêm thôi . Chúc anh em may mắn
Chủ tịch chia sẻ cầu hay quá

Công nhận cầu kèo cảu bác lúc nào cũng tươi

Theo chủ tịch cầu thì quá yên tâm

Có ăn thì cứ theo chơi thôi nhé

Nhìn thấy bạn test thì ăn đấy nhưng chẳng biết phải vào tiền ,và đánh như thế nào
Chuẩn rồi chơi ăn hay ko quan trọng ở cách vào tiền nữa, ko hẳng đánh nhiều đánh lâu đã là ăn

Tổng hợp
Cầu 1 : đôi 9 về 1 0 ( nuôi xỉu hoặc đánh hậu nhị tiền nhị C0 2 đầu ) => nuôi (mấy trang đầu )
Cầu 2 : tứ tài ra xỉu , tứ xỉu ra tài
Cầu 3 : tâm 0 đánh tài hàng chục ngàn (trang 5)
Cầu 4 : 69 xuất hiện trong 1 kì => đánh 1 hàng số là 7
Cầu 5 : Nếu 1 ván ra 1 đôi => nuôi 2 đôi và số rời đồng thời ( chú ý đánh 1 đôi to tiền hơn số rời vì số rời ăn nhiều hơn 1 đôi ) (trang 8)
Cầu 6 : lấy tổng của 5 banh được bao nhiêu đánh 1 hàng số .VD 12345 = 1 + 2 + 3 + 4 + 5 = 15 đánh 5 1 hàng số cho kì tiếp theo (trang 5)
Cầu 7 : cầu zick zắc xem lại ( trang 9 sẽ hiểu kĩ hơn nhé )
Cầu 8 : Cầu lấy tâm càng làm 1 chạm nuôi cho hậu nhị và tiền nhị ( trang 9)
Cầu 9 : đôi 7 = xỉu (trang 10)
Cầu 10 : Ra xám nào nuôi số đó ( trang 11 )
Cầu 11 : đôi 8 ở tiền nhị ( kép 88 big xỉu ) ( trang 6)
Cầu 12 : Nếu 1 kì quay có bóng dương của nhau trong kì đó thì nuôi 2C đó luôn trong kì tiếp theo tỉ lệ vào tiền của món này hơi sai lên cân nhắc vào lại tiền cầu này ( trang 12)
Cầu 13 : live bet Khi 1 kì quay về 2 đôi lấy trực tiếp 2 số đó để nuôi hậu nhị nhé ( trang 15)
Cầu 14 : lấy hàng chục ngàn + hàng ngàn được bao nhiêu lấy bóng dương số đó nuôi 1 chạm cho ván tiếp theo ( trang 17)
Cầu 15 : lấy chục ngàn + hàng ngàn = bao nhiêu lấy chính nó đánh số đó với 1 hàng số ( trang 19)
Cầu 16: khi 1 kì quay tất cả số là lẻ hoặc là chẵn thì anh em big bet xỉu nhé ( có nuôi xem trang 20)
Cầu 17 : cứ thấy 4 xuất hiện tâm đánh 1 hàng số 9 hoặc tâm xuất hiện 9 thì đánh 1 hàng số 4 ( trang 22)
Anh em có thể nhìn lại cầu mình tổng hợp cho anh em để tham khảo nhé . Chúc anh em thật sự may mắn với những cầu này chúc anh em rr
Vẫn cứ là hợp lí ngồi ngắm lại tổng hợp cầu này thấy nhiều cầu đúng quá