Cầu MB - Ae tk 3 ngày cuối tuần 22,23,24 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Ae tk 3 ngày cuối tuần 22,23,24

tiếp tục chia sẻ ae tk ngày mai cuộc chiến còn dài ae nghiên cứu chơi dc thì quất nhé.
View attachment 36067
Vẽ bằng dt ae cố nhìn kỹ nhé. Vạch đỏ ghép 2 con hàng nghìn và hàng đơn vị làm bộ,xanh là bt.
Mình cũng có 1 cầu tổng hợp báo bộ này mai chắc cú tới 99,99999% rồi

Nay bạn theo ct nào vậy số của mình thì mình đã có từ hôm qua rồi mà đang tk thêm vài đường cầu nữa chiều nay sau giờ quay cs cho ae dàn 20s k3n ae có hưởng ứng k
Mình đen quá nên nghỉ mấy hôm rồi. Thấy bạn bảo cầu đẹp soi đc TTĐ nên muốn hỏi b cse. Còn
Nay bạn theo ct nào vậy số của mình thì mình đã có từ hôm qua rồi mà đang tk thêm vài đường cầu nữa chiều nay sau giờ quay cs cho ae dàn 20s k3n ae có hưởng ứng k
Máy hôm nay đen nên mình đăng nghỉ. Nay thây b báo có cầu đẹp nên mới hỏi b cse cho về bờ

cau tay 3 dep nhưng toi lai co cau hn khug ngay cuoi c49

Mình đen quá nên nghỉ mấy hôm rồi. Thấy bạn bảo cầu đẹp soi đc TTĐ nên muốn hỏi b cse. Còn

Máy hôm nay đen nên mình đăng nghỉ. Nay thây b báo có cầu đẹp nên mới hỏi b cse cho về bờ
Cơ hội cả năm có 1 lần

Uh nay mình chỉ vào 52,57 thôi còn lộn lại lót cho chắc nhé cơ hội chộp giật bạn ơi