Thảo luận - AE tôi ở đâu rồi | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận AE tôi ở đâu rồi

EM mới vay app 20tr danh 3ngay còn 10tr. Tiep tuc hay đừng lại??? Xin cho ý kiến
113757

ko tin bạn den cả tuần , tin tôi đi bro à \-strong\-strong\-strong

NẾU BẠN CHƠI ĐÚNG PHƯƠNG PHÁP BẠN SẼ CÓ THÊM TIỀN , TÔI BẢO ĐẢM. VÀ... NẾU BẠN CHƠI SAI PHUONG PHÁP, THÌ XEM NHƯ BẠN CHUẨN BỊ TINH THẦN VỚI MẤY CÁI APP NẾU BAN KHONG CO TIỀN TRẢ CHO NÓ DÚNG HẸN. NHẤT LÀ MẤY TUI APP VÀ VP-BANK, FECREDIT, CHI CÓ CHẾT VỚI TUI NÓ

EM mới vay app 20tr danh 3ngay còn 10tr. Tiep tuc hay đừng lại??? Xin cho ý kiến View attachment 113757
bạn hết sức bình tĩnh nếu đã chơi nâu rồi thì phải tự tìm cho mình cũng như học hỏi các CT chia sẻ trên dđ. tìm ra đg cầu chắc để nuôi tự cứu lấy mình. cầu mong cho bạn gặp đc nhiều may mắn.

bác ơi cố gắng lên bác bác tham khảo các ct chơi theo phương pháp chứ đừng càg thua càg sâu cay đánh to e đã từg trải đánh thế chỉ có nợ thêm nợ thui ạ

Chơi bet khổ lắm bác ơi! Bác nên chuyển qua xsmb hàng ngày mà chơi! Bám các ct

EM mới vay app 20tr danh 3ngay còn 10tr. Tiep tuc hay đừng lại??? Xin cho ý kiến View attachment 113757
Nếu cần 1 lời khuyên chân tình thì bạn hãy tuyệt đối không chơi bét . Bạn nghiên cứu chơi 3D của giông bão vốn còn 10 tr đánh từ 1₫ chão dần lên 1 tuần trúng 2,3 lần là có lúa ko ăn đc bét đâu lúc nghiện ròi nguy hiểm lắm tôi đây toang 500 m lên nick vàng .bây giờ thề ko bao giờ chơi bét .bạn cứ chơi bét bạn sẽ mất tất cả .chúc bạn tỉnh táo