Thảo luận - AE về bờ bằng dàn 64s chưa? | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận AE về bờ bằng dàn 64s chưa?

Chưa thấy ace nào lên tiếng về bờ dàn 64s nhỉ
Về bờ đê cho nó mát. Dàn 65s lập ra chỉ để lập dàn 34D phang thôi. chứ 2D oải lắm. vốn nhiều gẫy thì phê còn hơn cả hup..kkkk. AE ít vốn thì chơi 3D. Nhiều vốn thì chơi 4D. Là cao thủ hay ngủ mơ các cụ cho lộc hãy chơi ttđ và bttđ. Dàn hạ số là tiếng kết chơi thêm chứ ko phải là số chính dàn. nên vẫn ko xuống tất tay là mất tay. hiii. 34D muôn năm!

Về bờ đê cho nó mát. Dàn 65s lập ra chỉ để lập dàn 34D phang thôi. chứ 2D oải lắm. vốn nhiều gẫy thì phê còn hơn cả hup..kkkk. AE ít vốn thì chơi 3D. Nhiều vốn thì chơi 4D. Là cao thủ hay ngủ mơ các cụ cho lộc hãy chơi ttđ và bttđ. Dàn hạ số là tiếng kết chơi thêm chứ ko phải là số chính dàn. nên vẫn ko xuống tất tay là mất tay. hiii. 34D muôn năm!
65s của bác nay keos ae vào bờ rồi

Anh có p.p loại 2 càng 3d hôk a chia sẻ cho e đi để e đưa ace lên núi

Anh có p.p loại 2 càng 3d hôk a chia sẻ cho e đi
hii. A toàn soi cầu bắt số. ko loại. kị từ loại . chỉ thêm chứ ko bớt. soi thấy trùng lập thì phang thôi e. bật mí cái này a hay bắt trong bét nhé. khi cân đầu đuôi nghĩa là gđb đầu đuôi trùng số, gọi trong bét là hòa.và khi gđb có đôi. trong 8 kì hay trả tâm càng. nó là 3D cứng. Nữa 02 là. Tại giải 4.4 của thứ ba hàng tuần. có số nào lẻ nuôi chết càng ý. tuần này 33 nổ 2 lần. còn con 1. cân đầu 00. còn con 0. Lẻ ra nhiều. lưu ý chẵn. Chúc AE may mắn

Thuc sư ae nào có dàn 64s ko gãy wa 3 ngày là đánh duoc .mình choi thử 2 tháng nay dàn 64s chão tỉ lê 1 3 8 mà toàn âm .Nó cứ gãy đến tay 5 mới ra
Đánh dàn 64s thì đanh đều tiền thi thua it được ít nhưng an toàn

@ltd2707197 , @Anga87 ơi. dàn 2d 64hoặc dàn 3d 500, nếu bị gãy 5ngày cũng đã không ciu nổi vốn nữa chứ, ngày thứ 6,7 biết nó có ăn được không mà chão tiếp, sợ lắm, mình thì mình không dám rồi.
Đúng rồi anh 2d chão còn chết chứ nói gì đến 3d

@ltd2707197 , @Anga87 ơi. dàn 2d 64hoặc dàn 3d 500, nếu bị gãy 5ngày cũng đã không ciu nổi vốn nữa chứ, ngày thứ 6,7 biết nó có ăn được không mà chão tiếp, sợ lắm, mình thì mình không dám rồi.
A chia sẻ cho e cách bắt 8 càng đi a

Anh em đi dan 64 số vào chỗ tạo đàn số bắt 9 cham đầu 9 cham duoi chọn 8 tổng phương pháp loại tổng mới ra cách này chơi rất ổn tôi đang chơi anh em vào tet thử mà xem...
Anh ơi anh nói cụ thể đc kg ạ em mới chơi nên chưa hiểu lắm