??AI ĐÃ GIÚP BẠN LẤY LẠI TINH THẦN - KHI TUYỆT VỌNG VÌ NỢ NẦN QUÁ NHIỀU??? | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

??AI ĐÃ GIÚP BẠN LẤY LẠI TINH THẦN - KHI TUYỆT VỌNG VÌ NỢ NẦN QUÁ NHIỀU???

TRẢI LÒNG CỦA TÔI

Ad cuối cùng đã trải qua những BẾ TẮC khi làm được những điều này.

Có một người để tâm sự

Bạn đừng ngại khi mình sai trái mà không dám kể cho ai cả! Bạn hãy tin rằng luôn có người sẵn sàng lắng nghe bạn! Chính mẹ của Ad đã cho mình những lời khuyên quý giá để mình nhận ra những sai lầm từ đó bạn sẽ có thêm động lực mà dũng cảm đối mặt.
Tin tôi đi, kho nào bạn có những hành động thực tế để giải quyết vấn đề thì chắc chắn sẽ có người giúp đỡ bạn.

Ổn định tâm lý

Tâm lý quyết đinh mọi hành động của bạn. Nên bạn cần hết sức bình tĩnh: Một bản nhạc, một bài thiền sẽ giúp bạn nhận ra rằng ngay lúc này bạn vẫn đang bình yên và hạnh phúc hơn bao người khác.

Ngừng việc vay nặng lãi - Tận dụng những nguồn lực hiện có

Nếu bạn có thứ tài sản nào còn giá trị hãy nhanh chóng bán hết để trả bớt nợ, đừng tiếc nuối gì cả. Chính những cái đó sẽ giúp bạn có thêm động lực làm lại được.
Bạn hãy nhớ rằng, luôn có gia đình và bạn bè từ thuở cấp 2, câp 3, đừng ngại nhờ họ giúp đỡ. Bạn hãy cho họ thấy kế hoạch làm lại của bạn. Tôi tin rằng bạn sẽ được giúp 1 khoản nào đó.

5729

MONG ANH EM CHIA SẺ NHIỆT TÌNH TẤT TẦN TẬT KỈ NIỆM CỦA ANH EM ??

Con người khi nào chiến thắng đc bản thân mới thành công đc các bạn ạ. Bản thân quá nhu nhược mềm yếu thì chỉ có chết. Còn k biết điểm dừng nữa chứ tham thì thâm mà.
bạn có chia sẻ nào về cách kiềm chế bản thân không ạ ?

chúc bác có bản lĩnh vượt qua khó khăn

Quan trọng là ổn định tâm lý đã

ai cũng từng trải qua,chúc bác sớm vượt qua khó khăn