Cầu MB - ALO ALO - LĨNH LƯƠNG THÔI AE | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ALO ALO - LĨNH LƯƠNG THÔI AE

Nốt ngày mới nói được bác ơi. Cầu chạy thông từ tết, có 3 4 tuần về chủ nhật. Bác soi kỹ chưa chứ đừng nói thế nản lòng chiến sĩ.
Mình soi thấy ko ổn thì bảo vậy còn tùy ae thôi cầu kèo mà ko phải cầu nào cũng ăn hay cầu nào cũng gãy

Mình soi thấy ko ổn thì bảo vậy còn tùy ae thôi cầu kèo mà ko phải cầu nào cũng ăn hay cầu nào cũng gãy
Ok bác. Ai thích thì theo chứ cầu kèo cũng chỉ là dự đoán. Cầu nào cũng ăn thì đồng bán sới lâu r bác.

Nhiều ae đánh kép quá đồng nó k cho ra đâu

Hôm nay chính thức toang, dàn 12, 28 kịch khung xuyên tháng mà vẫn vỡ khung các bác ạ. Thôi mai e lại quay về dàn 64 sương máu thôi.

TOANG NẶNG.
Lời đầu tiên cho mình gửi tới tất cả ae lời XIN LỖI thật lòng nhất?.
Nãn lòng thật ae à. Thật không ngờ 1 tuần mà đồng đã cho gãy 3-4 cầu đều là cầu đang chạy thông và tâm huyết của mình.
MÌNH XIN LỖI TẤT CẢ ACE đã từng theo dõi và tin tưởng theo cầu mà mình cs??.

VỀ HÔM QUA - XIN LỖI ACE VÌ MÌNH CÓ CÔNG VIỆC BẬN NHẬU SAY
Như đã hẹn với tất cả ae về cầu BTĐ cho ngày CN thì mình đã có thời gian vẽ cầu nhưng đã không kịp cs cho ae,( nhưng cũng là cái số, may là mình k cs kịp cho ae vì biết đâu ae lại theo mình và lại thua thêm )
RIÊNG CÁ NHÂN MÌNH VÀO DÂY ĐEN CỦA TUẦN VỪA RỒI VÀ BTĐ HÔM QUA 17/5 THÌ RA ĐI CŨNG KHÁ LÀ NẶNG,LẠI PHẢI MẤT 1 THỜI GIAN DÀI ĐỂ LÀM LẠI?
HƠI BUỒN, NHƯNG BUỒN HƠN NHIỀU VÌ MÌNH ĐÃ K GIÚP ĐC CHO AE MÀ CÓ THỂ ĐÃ LÀM MỘT SỐ AE THEO CẦU MÌNH CS VÀ THUA ĐỒNG.
Có lẻ mình sẻ nghỉ 1 thời gian và k tiếp tục cs cầu kèo lên nữa.
AE ĐỪNG NÃN LÒNG NHÉ,CỐ GẮNG HỌC HỎI, TÌM TÒI CẦU KÈO,RỒI NHẤT ĐỊNH VẬN MAY SẺ ĐẾN.
0ĐƯỜNG DÀI THÌ MỚI BIẾT NGỰA HAY

LỜI CUỐI MÌNH MUỐN XIN LỖI TẤT CẢ AE.???

Đính kèm

co gì đâu mà phải ngừng cai môn này co thua co mất la binh thường ai biết trước được điều gì.tâm lý ai chả vậy chơi môn thể thao này lúc được nghĩ cầu keo cũng bình thường.nhưng khi nó đen thì hoang mang,loan lạc,buồn chán,...noi chung nhiều cảm xúc.....không sao đâu chu thớt cứ chia sẻ cầu keo cho a e tham khảo đo ăn đen chịu.chia sẻ cầu keo đã la giúp a e học nhiều cầu hay rồi.Thank bạn .Hoài Linh noi rồi cứ cười lên.......

TOANG NẶNG.
Nãn lòng thật ae à. Thật không ngờ 1 tuần mà đồng đã cho gãy 3-4 cầu đều là cầu đang chạy thông và tâm huyết của mình.

Như đã hẹn với tất cả ae về cầu BTĐ cho ngày CN thì mình đã có thời gian vẽ cầu nhưng đã không kịp cs cho ae,( nhưng cũng là cái số, may là mình k cs kịp cho ae vì biết đâu ae lại theo mình và lại thua thêm )
RIÊNG CÁ NHÂN MÌNH VÀO DÂY ĐEN CỦA TUẦN VỪA RỒI VÀ BTĐ HÔM QUA 17/5 THÌ RA ĐI CŨNG KHÁ LÀ NẶNG,LẠI PHẢI MẤT 1 THỜI GIAN DÀI ĐỂ LÀM LẠI?
HƠI BUỒN, NHƯNG BUỒN HƠN NHIỀU VÌ MÌNH ĐÃ K GIÚP ĐC CHO AE MÀ CÓ THỂ ĐÃ LÀM MỘT SỐ AE THEO CẦU MÌNH CS VÀ THUA ĐỒNG.
AE ĐỪNG NÃN LÒNG NHÉ,CỐ GẮNG HỌC HỎI, TÌM TÒI CẦU KÈO,RỒI NHẤT ĐỊNH VẬN MAY SẺ ĐẾN.

Cám ơn bạn cầu nào chẳng gãy mình tuần vùa roi choi chạm 2,7 thua cu g nặng quá

Ko gi pai nan ban a ct pan bao va ct hi hi con gay ba ngay nua la ae co cau cu cs cho ae tham khao cam on ban

TOANG NẶNG.

Cầu keo nao cha co luc gay quan trong la phai biêt cach choi cho hop ly thua nay coi nhu gui đó mai lay lai