Thảo luận - ALP1102_TÍNH XÁC SUẤT_BẤT CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO | Page 18 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ALP1102_TÍNH XÁC SUẤT_BẤT CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO

ĐÚNG NHƯ DỰ ĐOÁN.. DÀN ĂN THÔNG CŨNG TƯƠNG ĐỐI DÀI..NÊN GÃY LÀ ĐIỀU BUỘC PHẢI XẢY RA...LINH CẢM M ĐÃ DỰ ĐOÁN TRƯỚC.. CHÍNH VÌ THẾ.. NẾU BÁC NÀO MỚI VÀO THEO DÕI..NẾU THẤY ĐANG ĂN ĐỀU THÌ CHỜ GÃY MỚI VÀO..CÒN BÁC NÀO VÀO TRƯỚC RÔIG THÌ CỨ ĐỀU ĐỀU THÔI...
ĐÚNG NHƯ PP THÌ HÔM NAY SẼ BÚ 6X..
NHƯNG HÔM NAY 12 CT CHỈ RA 11 MỨC SỐ.. CHỈ HẠ ĐƯỢC 7X... KO THỂ HẠ ĐỦ 6X..BUỘC PHẢI LẤY THÊM MỨC 10 ĐỂ CHO RA 6X... PP KẾT HỢP SỐ Ở NGOÀI CỰC KÌ CHẮC CHẮN.VÌ CHỈ LOẠI THÊM 5_10S CHO 6X...CHỦ YẾU VẪN LÀ TOP 12!!!
MỤC TIÊU CỦA TA LÀ 23/30... VẬY THI TỪ NAY ĐẾN CUỐI THÁNG PHẢI GÃY 5 LẦN NỮA.... AE NÀO SỢ THÌ KO NÊN THEO NHÉ... 😘😘😘 HÃY TÌM CHO MÌNH 1 PP ĂN 99%

ĐÚNG NHƯ DỰ ĐOÁN.. DÀN ĂN THÔNG CŨNG TƯƠNG ĐỐI DÀI..NÊN GÃY LÀ ĐIỀU BUỘC PHẢI XẢY RA...LINH CẢM M ĐÃ DỰ ĐOÁN TRƯỚC.. CHÍNH VÌ THẾ.. NẾU BÁC NÀO MỚI VÀO THEO DÕI..NẾU THẤY ĐANG ĂN ĐỀU THÌ CHỜ GÃY MỚI VÀO..CÒN BÁC NÀO VÀO TRƯỚC RÔIG THÌ CỨ ĐỀU ĐỀU THÔI...
NHƯNG HÔM NAY 12 CT CHỈ RA 11 MỨC SỐ.. CHỈ HẠ ĐƯỢC 7X... KO THỂ HẠ ĐỦ 6X..BUỘC PHẢI LẤY THÊM MỨC 10 ĐỂ CHO RA 6X... PP KẾT HỢP SỐ Ở NGOÀI CỰC KÌ CHẮC CHẮN.VÌ CHỈ LOẠI THÊM 5_10S CHO 6X...CHỦ YẾU VẪN LÀ TOP 12!!!
MỤC TIÊU CỦA TA LÀ 23/30... VẬY THI TỪ NAY ĐẾN CUỐI THÁNG PHẢI GÃY 5 LẦN NỮA.... AE NÀO SỢ THÌ KO NÊN THEO NHÉ... 😘😘😘 HÃY TÌM CHO MÌNH 1 PP ĂN 99%
Ko sao đâu APL1102 à. Bạn đã cố gắng lên dàn giúp mọi ng ...là tốt quá rồi. Có thắng có thua là chuyện bt mà. Nay mình cũng thua hơn 2 trd. Mai sẽ lấy lại Ae nhé.

Dan8x bạn chia lam 2dan được khong .cam ơn bạn nhiều

Dan8x bạn chia lam 2dan được khong .cam ơn bạn nhiều
[CQ='BIENDONB, c: 8542, m: 46794'][/CQ]
Hihi. Nếu m.chỉ có ăn với đợi lên dàn thì đơn.giản rồi bác... ai cũng có cv của m mà.. lên đc dàn giờ đấy là e phải bỏ CV buổi chiều, sáng mai dậy từ 5h để làm bù rồi đấy ạ....
B làm 2 dàn 4x dc k

Cám ơn người ae đã chia sẻ cách tạo mức số , Nó RẤT HAY và ỔN ÁP

Này sẽ nào tạo dàn 5 ctht bỏ mức 012. Lấy mức 345 ăn dàn 76s đó . Ae muốn ăn 3d cao hơn 2d có thể gép dàn mức 345 vào càng of ct Chú Tiểu . Đang ăn 3d đều gép đk hơn 400s 3d ăn ổn áp nhé

Chủ thớt cho mình hỏi là hôm nay 14/8 có 12 cao thủ chốt chỉ 2 cao thủ xịt đề mà tại sao dàn lại xịt dc nhỉ. Theo pp thì không thể xịt dc

Anh em tự test lại những hôm đã qua rồi để kiểm chứng thì sẽ trả lời được những câu hỏi của mình và mọi người. Cho nên trên đời này cái gì cũng có thể xảy ra; mình khuyên ae nếu kinh tế chưa mạnh lắm thì chơi nhỏ nhẹ hoặc vừa phải thôi, có thua cũng không đau. Chúc cả nhà sức khoẻ, may mắn và thành công; chúc diễn đàn ngày càng có nhiều cao thủ mang niềm vui chiến thắng hằng ngày đến cho mọi người

Hôm 13/8 có 4 cao thủ xịt thì dàn lại ăn vô lý nhỉ

Hôm 8/8 có 6 cao thủ xịt thì dàn lại ăn. Mà hôm nay 2 cao thủ xịt thì dàn lại xịt

Tạo dàn ở đâu thế ạ ae chỉ với.làm giàn 8x cho chắc.e chưa biết cách .ae chỉ với

Anh em tự test lại những hôm đã qua rồi để kiểm chứng thì sẽ trả lời được những câu hỏi của mình và mọi người. Cho nên trên đời này cái gì cũng có thể xảy ra; mình khuyên ae nếu kinh tế chưa mạnh lắm thì chơi nhỏ nhẹ hoặc vừa phải thôi, có thua cũng không đau. Chúc cả nhà sức khoẻ, may mắn và thành công; chúc diễn đàn ngày càng có nhiều cao thủ mang niềm vui chiến thắng hằng ngày đến cho mọi người
Test làm gì

Lieu lay tu dan nhieu so nhat, den nhi, ba. sau khi da loc. Thi sao nhi, co hop ly khg vay???

Ae cứ bình tĩnh đã là phương pháp bất chấp thì sợ cái gì hihi cứ thế mà phang thôi