Thảo luận - ALP1102_TÍNH XÁC SUẤT_BẤT CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO | Page 55 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ALP1102_TÍNH XÁC SUẤT_BẤT CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO

mai làm lại thôi chứ 4 ông trên 11 ông trúng thì thua phải chấp nhận
Thảo nào nay mức 234 ít số thế 🤣🤣 mọi khi phải 7x số

mai làm lại thôi chứ 4 ông trên 11 ông trúng thì thua phải chấp nhận
Thảo nào nay mức 234 ít số thế 🤣🤣 mọi khi phải 7x số
234 ít số chẳng liên quan gì cả. ít vẫn trúng mà nhiều vẫn trượt

CHIA BUỒN CÙNG CẢ NHÀ..CẢ NHÀ CỐ GẮNG NÌNH TĨNH THEO PP NHÉ... VAO TIỀN HỢP LÝ.... MAI CÁC BÁC LẤY 7 CT NAY XỊT ỐP TIẾP RỒI LOẠI MỨC 01 ĐI... VÌ IT NHẤT CŨNG 2 NG ĂN.... RỒI 4CTHT ỐP PHÁT NỮA.LOẠI CỨNG MỨC 0.... LOẠI THÊM ĐƯỢC SỐ NÀO HAY SỐ ĐÓ.. CÁ NHÂN M NAY XỊT TỪ ĐẦU ĐẾN CHÂN... 8X,6X,3X,0X.... NAY VỀ 43 HẦU HẾT CÁC PP ĐỀU Ở CÁC MỨC THẤP....ÔNG NÀO GIỎI LẮM THÌ ĂN 8X..CHỨ 6X NAY XỊT QUÁ NHIỀU KO RIÊNG GI....

CHIA BUỒN CÙNG CẢ NHÀ..CẢ NHÀ CỐ GẮNG NÌNH TĨNH THEO PP NHÉ... VAO TIỀN HỢP LÝ.... MAI CÁC BÁC LẤY 7 CT NAY XỊT ỐP TIẾP RỒI LOẠI MỨC 01 ĐI... VÌ IT NHẤT CŨNG 2 NG ĂN.... RỒI 4CTHT ỐP PHÁT NỮA.LOẠI CỨNG MỨC 0.... LOẠI THÊM ĐƯỢC SỐ NÀO HAY SỐ ĐÓ.. CÁ NHÂN M NAY XỊT TỪ ĐẦU ĐẾN CHÂN... 8X,6X,3X,0X.... NAY VỀ 43 HẦU HẾT CÁC PP ĐỀU Ở CÁC MỨC THẤP....ÔNG NÀO GIỎI LẮM THÌ ĂN 8X..CHỨ 6X NAY XỊT QUÁ NHIỀU KO RIÊNG GI....
8x nay cũng xịt à chủ tịch

Không hiểu lí do gì, 2 hôm nay tầm 17h30 đến 18 giờ 10 là trang diễn đàn nhiễu khó xem, kudv vẫn vào được, mọi người đoán thử xem? chắc có lí do

chiều nay đợi CT hihi lên cũng bị... sót ả ruột...mãi mới lấy dcd
Mình cũng tạo dàn theo PP của chủ tốp, đúng như vậy đợi CT HIHI đến lúc lên số thì nhiễu ko xem được số của HIHi để tạo dàn, may 18 giờ xem dc dàn của ALP1102 vào theo luôn

Xin góp ý lấy dàn 8x nên loại mức 0 của 5ctht và 0,1,2,10,11 của 11ct là ổn ae ak.
Loại cả mức 1 của 5ctht thì cửa gãy vẫn khả thi.

Xin gop ý cùng với chủ tốp.cách của chủ tốp rất hay.nhưng mình xin góp ý bổ xung thế này.bạn lấy các mức của 11 ct lấy đc giàn 7÷8x là ok rồi.nhưng bạn lấy thêm các mức của 5 ct huyền thoại để lấy giàn 7÷8x.mình thấy như thế hơi hạn chế một chút.vì 5 ct huyền thoại là tập con của cả 11 ctich.nếu đề ở mức 5 hoặc 6 của cả 11 ctich.trường hợp mình ăn đề là cũng hơi khó.vì trường hợp 6 ct còn lại họ về cả 5 hoặc về cả 6 ct là mình xịt.nên mình khuyên bạn ngoài 11 ct ra mình nên tìm thêm nguồn số bên ngoài.hiện tại bjo mình vẫn lấy 11 ct làm 1 giàn.và thêm 24 cao thủ bên ngoài làm 2 giàn nữa.để ốp thành giàn 6x rồi 4 x .3x

Làm cách đấy cũng tương tự như bạn thôi.nhưng tỷ lệ xác xuất ăn cao hơn.vd như mình theo dõi bạn hôm qua bạn xịt nhưng mình vẫn ăn

Mình cũng tạo dàn theo PP của chủ tốp, đúng như vậy đợi CT HIHI đến lúc lên số thì nhiễu ko xem được số của HIHi để tạo dàn, may 18 giờ xem dc dàn của ALP1102 vào theo luôn
NAY bác hihi lên số sớm rồi

Xin gop ý cùng với chủ tốp.cách của chủ tốp rất hay.nhưng mình xin góp ý bổ xung thế này.bạn lấy các mức của 11 ct lấy đc giàn 7÷8x là ok rồi.nhưng bạn lấy thêm các mức của 5 ct huyền thoại để lấy giàn 7÷8x.mình thấy như thế hơi hạn chế một chút.vì 5 ct huyền thoại là tập con của cả 11 ctich.nếu đề ở mức 5 hoặc 6 của cả 11 ctich.trường hợp mình ăn đề là cũng hơi khó.vì trường hợp 6 ct còn lại họ về cả 5 hoặc về cả 6 ct là mình xịt.nên mình khuyên bạn ngoài 11 ct ra mình nên tìm thêm nguồn số bên ngoài.hiện tại bjo mình vẫn lấy 11 ct làm 1 giàn.và thêm 24 cao thủ bên ngoài làm 2 giàn nữa.để ốp thành giàn 6x rồi 4 x .3x
lạy bố thêm 24 cao thủ nữa là 35 dàn chắc vừa chơi đá à

Bố hai 0968581.đầu óc bố nghĩ ngắn nên bảo tôi ngáo.thêm 24 cao thủ nữa là tôi cũng chia ra thêm 2 giàn 7x÷8x .tôi lấy một giàn trong đó ổn định nhất để kết hợp với giàn 8 x trong 11 tốp cao thủ lấy đc giàn 6x.còn 2 giàn trong 24 cao thủ gộp voi nhau ra giàn 6x tiếp.kết hợp 2 giàn 6 x ra 3,4x.làm như vậy sẽ là kết hợp 3 giàn 8x lại với nhau.mà các bạn biết sác xuất chết của giàn 8 x là khó.vì thế 3 giàn 8 x mình có thể lấy mức rất rộng từ mức 4,5,6,7,8.vì thế hôm qua giàn chỉ có 4 chủ tich ăn nhưng tôi vẫn ăn.làm theo bạn Alp tôi đố các bạn ăn đc đấy

Lên đây là để học hỏi chia sẻ kinh nghiệm phương pháp kiếm thêm đồng lương phụ từ môn số học.nên đừng vội kết luận nguoi khác thế nọ thế kia.mỗi nguoi có một phương pháp khác nhau quan trọng là phải học hỏi.thêm kiến thức của bản thân mình nữa để tìm cho mình một con đường đi đúng đắn.ko hiểu thì có thể hỏi lại.họ sẽ giải thích cho mà hiểu.gặp phải những đầu óc ngắn hiểu sao bảo bán nhà đi mà trả nợ