Thảo luận - ALP1102_TÍNH XÁC SUẤT_BẤT CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO | Page 33 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ALP1102_TÍNH XÁC SUẤT_BẤT CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO

Gãy 2 ngày liên trong 10 ngày nhứ vậy đánh giá pp này chưa tối ưu, vãn còn nguy hiểm vì lệ thuộc tới 12ct tức 12 rủi ro

Xét ra vẫn thua 1 ông chơi 4 chạm mà tháng chỉ duy nhất gãy 1 làn 2 ngày liên tiếp , ae nên xem lại .

Gãy 2 ngày liên trong 10 ngày nhứ vậy đánh giá pp này chưa tối ưu, vãn còn nguy hiểm vì lệ thuộc tới 12ct tức 12 rủi ro
Làm gì có pp nào tối ưu chứ ng ta cũng nói là pp này phụ thuộc vào phong độ của các cao thủ rồi chứ biết trước dc ra con gì thì đã giàu hết rồi ai tin tưởng thì theo thôi lúc ng ta ăn liên tục thì ko ai nói gì tới lúc mới thua có 2 ngày thì ý kiến này nọ,chơi cái này phải tính tổng cả tháng lời hay lỗ ai theo đầu tháng giờ thì vẫn còn lời chán mặc dù mình theo dõi lâu rồi nhưng mình mới đánh 2 hôm nay thua cả 2 nhưng mà mình cũng chả ý kiến gì đen thì chịu cũng từng thử qua nhiều pp chơi nhưng chơi dc 1 hồi lại loạn số còn chơi cái này thì ko sợ loạn số chủ yếu nhờ vào phong độ các cao thủ thôi cứ theo cả tháng thì vẫn có lời nhé chứ làm gì có chuyện mà trúng liên tục dc

CHIA BUỒN CÙNG AE 6X LẦN NỮA NHÉ...
CHÚNG TA CÒN 9 NGÀY..ĂN 7/9 LÀ CHÚNG TA ĐẠT CHỈ TIÊU.... ĂN 5/9 THÌ ~~ HÒA CHỨ CHƯA THUA NHÉ...
DÀN XỊT CÁ NHÂN M CŨNG RẤT BUỒN..NẾU CHỈ LÊN DÀN ĐỂ CHƠI 1 MÌNH THÌ KO SAO... CÒN NHIỀU AE THEO NỮA NÊN XỊT RẤT RẤT BUỒN...
CÁ NHÂN M ĐẦU THÁNG ĐẾN GIỜ CHỈ CHƠI 3X VÀ BT.MAY MẮN CŨNG LÃI ĐC TẠM TẠM NÊN KO VẤN ĐỀ GI..
M CHỈ CHỞI 3X NHÉ..TỈ LỆ 1.1.2.4.6.10.20
3X MAX 7 NGÀY...NÊN CỬA THẮNG TRÊN 90%....

CHÚNG TA CÒN 9 NGÀY..ĂN 7/9 LÀ CHÚNG TA ĐẠT CHỈ TIÊU.... ĂN 5/9 THÌ ~~ HÒA CHỨ CHƯA THUA NHÉ...
DÀN XỊT CÁ NHÂN M CŨNG RẤT BUỒN..NẾU CHỈ LÊN DÀN ĐỂ CHƠI 1 MÌNH THÌ KO SAO... CÒN NHIỀU AE THEO NỮA NÊN XỊT RẤT RẤT BUỒN...
CÁ NHÂN M ĐẦU THÁNG ĐẾN GIỜ CHỈ CHƠI 3X VÀ BT.MAY MẮN CŨNG LÃI ĐC TẠM TẠM NÊN KO VẤN ĐỀ GI..
Cám ơn người ae chia sẻ, phương pháp này ko phải ai cũng biết, mà biết lắm người trả chia sẻ. Đánh thì cũng có dây đen dây đỏ, ai cũng thế , cao thủ cũng thế 5 CT huyền thoại 2 hôm liền có 1 người trúng ( rất ít xảy ra), CT HiHi gãy 5 hôm đề 64 liền ( RẤT Hiếm). Chúc người ae luôn mạnh khoẻ, cám ơn bỏ công sức ghép số và nhiệt tình chia sẻ phương pháp

Ko sao đâu người anh em , lúc an lúc thua là đương nhien. Chúc người anh em có sức khỏe để lọc dan giup mọi người nhé vi trên diễn đàn còn có rất nhiều người như tôi có tuổi rồi ko giỏi công nghệ ko tu ghep dan được chỉ biết đánh theo thôi. Cam ơn bạn rất nhiều

ct nuôi 3x là dàn hạ hay dàn nào vậy

dù sao cũng cảm ơn bạn đã chỉ cho ae cách tạo mức số mình vẫn ăn đều dàn 8x số theo pp bạn chia sẻ. chúc bạn gặp nhiều thành công trong cs

Bắc trang nào đc 8x ko vậy

ALP1102 "TRÈO LÊN XE NGƯỜI KHỔNG LỒ" MÀ ĐI...TÍNH XÁC SUÂT-BẤT CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO
XIN PHÉP chia sẽ thêm cho các bác PP chơi đề dàn từ pp mà bác MANH686868 đã chia sẻ như sau:::
Bước 1... mở ứng dụng tạo mức số lên
Bước 2... vào phần chốt của 5 CAO THỦ TOP 1 cóp dàn 64s dàn vào phần tạo mức số,
Cao thủ chốt gọn 4 chạm. Thì lấy 4 chạm đấy tạo dàn 64s..rồi copy dán vào phần tạo mức số trên...
B3...Cóp đủ 5 dàn rồi ấn tạo mức 2d...
B4... nó sẽ hiện lên 5 mức số từ 0 đến 5...
+ mức 0 là 5 người xịt
+ mức 1 là 4 người xịt
+mức 2 là 3 ng xịt
+mức 3 là 2 ng xịt
+mức 4 là 1 ng xịt
+mức 5 là không ai xịt....
Từ các mức số trên..ta sẽ có những pp chơi sau....
Pp1... Loại mức 0,1 tức 4 ng xịt được dàn 8x chơi chão 3_5 tay quay đầu...
Tỉ lệ 4/5 cao thủ xịt cực hiếm nên ae có thể tự tin chão k5n quay đầu...

PP2... PP MÀ CT MANH686868 ĐÃ CHIA SẺ
Loại mức 0,1,2 chỉ lấy mức 3,4,5 tức 3 ng xịt đc dàn 6x, hnao nhiều thì 7x(cang nhiều số các chắc ăn) chơi đều tiền hằng ngày... tỉ lệ 3/5 xịt cũng ít nên các bác cự tự tin đều tiền..cuối tháng lĩnh lương...
PP 3...pp này ae cần theo dõi kĩ xem tần suất hàng ngày đề về ở mức nào nhiều nhất... mức 3,4 hay 5... ta chọn mức đó làm dàn nuôi khung... nếu cả 3 mức đều ăn ổn định.. ko.mức nào vượt khung quá 7N.. thì ta chọn cả 3 mức làm 3 dàn nuôi riêng biệt nếu vốn to...
CHÚC AE ĐẠI THẮNG.

ALP1102!!!
E kog biết tạo mức số như nào anh

tầm mấy giờ lên số ad ơi, lên luôn dàn bỏ 1X (còn lại 8x)cho ae chơi với