Thảo luận - ALP1102_TÍNH XÁC SUẤT_BẤT CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO | Page 68 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ALP1102_TÍNH XÁC SUẤT_BẤT CHẤP ĐỒNG QUAY ẢO

Mong chủ top hết sức bình tâm cứ đúng phương pháp lên dàn còn chuyện hôm nay k được ăn là bình thường mà vì có phải nhất thiết hôm nào cũng phải được ăn đâu . Sợ nhất mai chủ top lại thay đổi pp có khi lại hỏng ăn .

NẾU CÒN LÀM THEO PP CŨ VỚI PHONG ĐỘ CỦA CÁC CAO THỦ NHƯ THẾ NÀY THÌ CÒN TẠCH ĐOA NHA ANH EM. HAY TỈNH TÁO MÀ THAY ĐỔI ĐI THÔI
Theo xác suất thì đầu tháng đến giờ nếu theo đúng pp thì mới sai 4 lần thôi bác ạ... dàn chốt sai nhiều là vì e áp quá nhiều pp lại... hnay theo pp của bác thì dàn vẫn xịt..ko thể ăn đc..5,6 CT m chọn đều ăn cả..

Không đâu bác..về cố định pp rồi... qua về 2,5 nay về 5,9.. mai sẽ quay về mức bình thuog..
ANH RẤT QUÝ EM VÌ EM CÓ NÉT RẤT GIỐNG ANH, EM LÀ NGƯỜI CÓ LÒNG, QUYẾT TÂM, HAM HỌC HỎI VÀ KO BẢO THỦ. EM DẪN DẮT RẤT NHIỀU NGƯỜI NÊN NẾU TỰ CAO, BẢO THỦ THÌ CẢ ĐOÀN SẼ RA ĐẢO THÔI VÀ HỌ SẼ OÁN TRÁCH MÌNH. ĐỪNG ĐI VÀO VẾT XE ĐỔ NHÉ, HÃY TRÁNH NHỮNG Ổ GÀ, Ổ VOI TRÊN ĐƯỜNG. A CŨNG KO CHỐT LÂU DÀI VÀ Ở TRONG DIÊN DÀN NÀY LÂU NÊN CHỈ BIẾT NÓI VỚI EM NHƯ VẬY. CHÚC EM THÀNH CÔNG

Theo xác suất thì đầu tháng đến giờ nếu theo đúng pp thì mới sai 4 lần thôi bác ạ... dàn chốt sai nhiều là vì e áp quá nhiều pp lại... hnay theo pp của bác thì dàn vẫn xịt..ko thể ăn đc..5,6 CT m chọn đều ăn cả..
HÃY NHỚ 4 LẦN TRÊN THÁNG LÀ CHỈ CÒN 26 NGÀY, CHƯA KỂ NHỮNG NGÀY VỀ CẢ MỨC 0,1, CHƯA KỂ XÁC XUẤT SAI LỖI KHI HẠ DÀN...EM TÍNH XEM LIỆU CÓ ỔN KO?

ai bít cách vào trang chủ diễn đàn k tự dưng bị mất phần vào diễn đàn

HÃY NHỚ 4 LẦN TRÊN THÁNG LÀ CHỈ CÒN 26 NGÀY, CHƯA KỂ NHỮNG NGÀY VỀ CẢ MỨC 0,1, CHƯA KỂ XÁC XUẤT SAI LỖI KHI HẠ DÀN...EM TÍNH XEM LIỆU CÓ ỔN KO?
Vâng a...CẢM ƠN NHỮNG LỜI CHIA SẺ CỦA A...E CÒN IT TUỔI NÊN KINH NGHIỆM THỰC CHIẾN RẤT ÍT. CẦN PHẢI HỌC HỎI THẬT NHIỀU..ĐƯỢC 1 NG CÓ NHIỀU KIẾN THỨC VÀ KINH NGHIÊM NHƯ A CHIA SẺ VÀ GÓP Ý LÀ ĐIỀU VÔ CÙNG QUÝ GIÁ ĐỐI VỚI EM....KHÔNG BAO GIỜ CÓ SUY NGHĨ TỎ VẺ TA ĐÂY...Em POST DÀN KO PHẢI VÌ THỂ HIỆN BẢN THÂN GIỎI HAY THẾ NỌ THẾ KIA.. LÔ SỐ ĐỀ KO NÓI TRƯỚC ĐC ĐIỀU GÌ.. AE NÀO CẢM THẤY HỢP LÝ THÌ CÓ THỂ THEO, HOẶC DÙNG THAM KHẢO.
CÁI CỐT LÕI E MUÔN CHIA SẺ LÀ PP LẤY DÀN.. VÀ TỪ PP ĐÓ,MỖI AE SẼ TÌM THẤY CHO M 1 CÁCH LỌC DÀN HIỆU QUẢ KHÁC NHAU...

Vâng a...CẢM ƠN NHỮNG LỜI CHIA SẺ CỦA A...E CÒN IT TUỔI NÊN KINH NGHIỆM THỰC CHIẾN RẤT ÍT. CẦN PHẢI HỌC HỎI THẬT NHIỀU..ĐƯỢC 1 NG CÓ NHIỀU KIẾN THỨC VÀ KINH NGHIÊM NHƯ A CHIA SẺ VÀ GÓP Ý LÀ ĐIỀU VÔ CÙNG QUÝ GIÁ ĐỐI VỚI EM....KHÔNG BAO GIỜ CÓ SUY NGHĨ TỎ VẺ TA ĐÂY...Em POST DÀN KO PHẢI VÌ THỂ HIỆN BẢN THÂN GIỎI HAY THẾ NỌ THẾ KIA.. LÔ SỐ ĐỀ KO NÓI TRƯỚC ĐC ĐIỀU GÌ.. AE NÀO CẢM THẤY HỢP LÝ THÌ CÓ THỂ THEO, HOẶC DÙNG THAM KHẢO.
CÁI CỐT LÕI E MUÔN CHIA SẺ LÀ PP LẤY DÀN.. VÀ TỪ PP ĐÓ,MỖI AE SẼ TÌM THẤY CHO M 1 CÁCH LỌC DÀN HIỆU QUẢ KHÁC NHAU...
ĐÚNG QUAN ĐIỂM CỦA ANH, À MÀ CHÚ Ở ĐÂU NHỈ?

Ae hiểu sai cách chơi rồi. bác nêu tên 5ct nay bác chọn e lên lại các mức cho bác xem.
Hãy đọc kỹ lại phần mình hỏi lại a ý các bước của mình hiểu. Chỉ sửa lại bước 6 mình viết nhầm

ĐÚNG QUAN ĐIỂM CỦA ANH, À MÀ CHÚ Ở ĐÂU NHỈ?
Bác cho em hỏi khi lấy dàn 7x-8x rồi ép giàn xuống 6x bằng cách ghép và lấy trùng chạm 0516384 vẫn ra 1 giàn 68 đến 70 số thì loại như nào để về giàn 65 số.
Và chạm 0516384 là cố định hay sẽ thay đổi theo tuần hoặc theo tháng

Bác cho em hỏi khi lấy dàn 7x-8x rồi ép giàn xuống 6x bằng cách ghép và lấy trùng chạm 0516384 vẫn ra 1 giàn 68 đến 70 số thì loại như nào để về giàn 65 số.
Và chạm 0516384 là cố định hay sẽ thay đổi theo tuần hoặc theo tháng
68 - 70 SỐ ÉP XUỐNG DÀN 65 SỐ THÌ QUÁ ĐƠN GIẢN NHÉ, CHỈ BỎ ĐẦU, ĐUÔI HAY TỔNG NÀO ĐÓ LÀ OK NGAY. CÒN CHẠM 0516384 THÌ THAY ĐỔI THEO CHU KỲ KHOẢNG TỪ 1-3 THÁNG ĐÓ EM

68 - 70 SỐ ÉP XUỐNG DÀN 65 SỐ THÌ QUÁ ĐƠN GIẢN NHÉ, CHỈ BỎ ĐẦU, ĐUÔI HAY TỔNG NÀO ĐÓ LÀ OK NGAY. CÒN CHẠM 0516384 THÌ THAY ĐỔI THEO CHU KỲ KHOẢNG TỪ 1-3 THÁNG ĐÓ EM
Vâng bác. Khi hạ xuống em chỉ lo nhất là hạ đúng số về. Em chưa biết hạ bớt số như thế vì trước em hay chơi theo cầu kèo. Mấy tháng nay em mới học các bác chơi giàn. Bác có thể chỉ giúp em 1 vài pp loại tổng, đầu đuôi không ạ.

Sau khi được học kinh nghiệm từ 2 thuyền trưởng @PTH366@ALP1102 .
E xin chia sẻ lại cách chơi mà e nghĩ sẽ rất hiệu quả nếu chơi 7x~8x
Cách 1. Hàng ngày chọn 5ct Hihi,Onggiao,NQĐ,Chutieu, PB. Nên ưu tiên ct HiHi vs OngGiao. Còn 4ctht ae tự lựa thêm 3ct
* Bước 1: lấy dàn 64 của 2 trong 5ct lấy trùng (ko nên lấy của 2ct HiHi và OngGiao vì phong độ 2ct ấy ổn định). Mình xin đặt tên 2 dàn đó là A,B
* Bước 2: sửa lại dàn 1 trong 2 dàn A,B mình đã lấy số trùng dàn như sau:
+ 2.1: lấy số trùng của 2 dàn A,B dán vào dàn 1
+ 2.2: lấy dàn của 1ct mình chọn để sửa dán vào ô dàn 2. E vd chọn dàn A
+ 2.3: bấm Dàn 2 loại dàn 1 để loại toàn bộ số trùng của dàn A vs dàn B. Coppy lại những số này để tạm qua 1 bên. E đặt tên dàn những số này là dàn C
+ 2.4: lấy dàn đủ 100s dán vào ô dàn 2 thay thế dàn A. sau đó bấm dàn 2 loại dàn1 ( dàn 1 lúc này đang để sẵn những số trùng của dàn A và B)
+ 2.5: kiểm tra dàn lấy được từ bước 4 ghép với dàn C có vượt mức 64s ko. Nếu vợt thì bỏ bớt số ở dàn lọc bước 4 sao cho ghép lại vs dàn C không vượt quá 64s. Dàn này mình gọi là dàn D.
* Bước 3 : coppy D dán vào ô tạo dàn xs... Để bắt đầu thực hiện bước tạo mức sô
* Bước 4 : lấy dàn B và 3 dàn 3ct còn lại ốp vào ô cùng vs dàn D
* Bước 5 ấn tạo mức 2d
=> Vậy là dc mức 5 100% ko thể ra dc trong ngày. E làm mấy hôm thấy dc khoảng 8s trở lại.
>>> Kết lại: AE lấy mức 5 này loại đầu tiên kết hợp loại mức 0,1 có thể lấy luôn ở bước 5 hoặc có thể lấy từ 5 dàn gốc ko qua sửa dàn
Kết hơp loại thêm mức 0,1,10,11 của 11ct diễn đàn qua bảng thống kê phong độ thì tỷ lệ ăn khá ngon đó ae.
Viết thì dài nhưng bắt tay vào làm thì sẽ hiểu.
AE chịu khó đọc kỹ vừa đọc vừa suy nghĩ.
Cá nhân e cũng phải mất gần 2h mới hiểu điều đặc biệt mà a @PTH366 đã chia sẻ.

Sửa lần cuối:
Sau khi được học kinh nghiệm từ 2 thuyền trưởng @PTH366@ALP1102 .
E xin chia sẻ lại cách chơi mà e nghĩ sẽ rất hiệu quả nếu chơi 7x~8x
Cách 1. Hàng ngày chọn 5ct Hihi,Onggiao,NQĐ,Chutieu, PB. Nên ưu tiên ct HiHi vs OngGiao. Còn 4ctht ae tự lựa thêm 3ct
* Bước 1: lấy dàn 64 của 2 trong 5ct lấy trùng (ko nên lấy của 2ct HiHi và OngGiao vì phong độ 2ct ấy ổn định). Mình xin đặt tên 2 dàn đó là A,B
* Bước 2: sửa lại dàn 1 trong 2 dàn A,B mình đã lấy số trùng dàn như sau:
+ 2.1: lấy số trùng của 2 dàn A,B dán vào dàn 1
+ 2.2: lấy dàn của 1ct mình chọn để sửa dán vào ô dàn 2. E vd chọn dàn A
+ 2.3: bấm Dàn 2 loại dàn 1 để loại toàn bộ số trùng của dàn A vs dàn B. Coppy lại những số này để tạm qua 1 bên. E đặt tên dàn những số này là dàn C
+ 2.4: lấy dàn đủ 100s dán vào ô dàn 2 thay thế dàn A. sau đó bấm dàn 2 loại dàn1 ( dàn 1 lúc này đang để sẵn những số trùng của dàn A và B)
+ 2.5: coppy những con số này ghép với dàn C để tạo thành 1 dàn hoàn chỉnh. E là thường thấy dc 64s trở xuống tới 5x. Dàn này đặt tên là D. Như vậy Dàn D là dàn A đã được sửa là loại hết số trùng với dàn B và thay bằng các số khác
* Bước 3 : coppy D dán vào ô tạo dàn xs... Để bắt đầu thực hiện bước tạo mức sô
* Bước 4 : lấy dàn B và 3 dàn 3ct còn lại ốp vào ô cùng vs dàn D
* Bước 5 ấn tạo mức 2d
=> Vậy là dc mức 5 100% ko thể ra dc trong ngày. E làm mấy hôm thấy dc khoảng 8s trở lại.
>>> Kết lại: AE lấy mức 5 này loại đầu tiên kết hợp loại mức 0,1 có thể lấy luôn ở bước 5 hoặc có thể lấy từ 5 dàn gốc ko qua sửa dàn
Kết hơp loại thêm mức 0,1,10,11 của 11ct diễn đàn qua bảng thống kê phong độ thì tỷ lệ ăn khá ngon đó ae.
Viết thì dài nhưng bắt tay vào làm thì sẽ hiểu.
AE chịu khó đọc kỹ vừa đọc vừa suy nghĩ.
Cá nhân e cũng phải mất gần 2h mới hiểu điều đặc biệt mà a @PTH366 đã chia sẻ.
Tks bạn, mấy hnay bác PTH chia sẻ, mình cũng đang áp dụng pp đó, rất hiệu quả, chỉ có điều số loại đi sẽ dao động tuỳ hôm, ko được trên 20 số

Tks bạn, mấy hnay bác PTH chia sẻ, mình cũng đang áp dụng pp đó, rất hiệu quả, chỉ có điều số loại đi sẽ dao động tuỳ hôm, ko được trên 20 số
Vâng. E thường phải loại thêm mức 11,10 ct
Mức 0,1 của 11 ct thì thường có sẵn ở mức loại mình làm 5dàn trước đó rùi