Cầu MB - Ăn 3d (Đề)thông ngay thứ 3 nao ae | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

LAODAI06

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,630
Điểm
346
Xu
10,000Xu
Ngày .3.4.ae chơi đê và 3cang đê (đuôi) như hình dưới nhé?con ae nao ko hiểu tham khảo thêm bắt chốt cua minh nhé.van cầu nay minh ăn thông 3cang đê 2 ngày rồi.CHUC AE DAI THẮNG!

Ngày .3.4.ae chơi đê và 3cang đê (đuôi) như hình dưới nhé?con ae nao ko hiểu tham khảo thêm bắt chốt cua minh nhé.van cầu nay minh ăn thông 3cang đê 2 ngày rồi.CHUC AE DAI THẮNG!View attachment 106934
Toàn về rồi mới thấy bài ae ak.mai có cầu j ae chốt luôn tại đây cho mn tham khảo đỡ phải đợi

Ae doc kỹ bai viết cua minh nhé để tranh hỏi lại va nhầm lẫn.Cầu đê của mình cs với ae ơ mức(36 đen 48 số)đã ăn thông 4 ngày rồi.Hôm nay minh xin phép ae minh sẽ ko cs cầu nữa.ae nào tin,trung thi chơi nhé.vì cầu hôm nay có niên quan rất nhiều thứ nên minh ko cs dc cho ae.ae nào tin mình và trung mau thi chơi nhé?
MB NGAY 4.4.2021
TTL.44,14,41
ĐÊ.CHAM.2,7 LÓT 2KEP.
CHÚC AE CHÉN THÔNG TIẾP NHÉ!

Ae doc kỹ bai viết cua minh nhé để tranh hỏi lại va nhầm lẫn.Cầu đê của mình cs với ae ơ mức(36 đen 48 số)đã ăn thông 4 ngày rồi.Hôm nay minh xin phép ae minh sẽ ko cs cầu nữa.ae nào tin,trung thi chơi nhé.vì cầu hôm nay có niên quan rất nhiều thứ nên minh ko cs dc cho ae.ae nào tin mình và trung mau thi chơi nhé?
MB NGAY 4.4.2021
TTL.44,14,41
ĐÊ.CHAM.2,7 LÓT 2KEP.
4 nháy lô thật kinh khủng, tiếc là e k có nhiều vốn nên k dám vào lô, nay e thấy ct chia sẻ bài mà thấy chạm 7 đang khan nên vào ít gỡ dc vốn, cảm ơn ct rất nhiều vì đã chia sẻ cầu ^.^

MB NGAY 4.4.2021
TTL.44,14,41
ĐÊ.CHAM.2,7 LÓT 2KEP.
Chúc mừng bác rạng rỡ quá... giờ em mới đọc đx topic này. Mong bác cs cầu ngày thứ 2 ạ ! Cảm ơn bác

TUẦN VỪA RỒI MÌNH ĐĂNG LÊN Ở MỨC 52 DEN 36 SỐ CHƯA KỂ NHỮNG NGÀY MÌNH HA DAN XUỐNG 10 SỐ ĐÃ ĂN DC 6 NGÀY/TUẦN.CHƯA KỂ LÔ KO NÓI AE CUNG BIẾT RỒI ĐÚNG KO?AE ĂN NHƯ VÂY MA 1 LỜI CAM ƠN MÌNH CŨNG THẤY HAN CHẾ ,THUC TÌNH MINH KO HIỂU NỔI AE NGHĨ GÌ NỮA.MÌNH CHO AE ĐÔNG LỰC CHƠI SỐ.AE CUNG PHẢI CHO MÌNH ĐỘNG LỰC SOI CẦU CHỐT SỐ CHỨ ĐUNG KO AE?

TUẦN VỪA RỒI MÌNH ĐĂNG LÊN Ở MỨC 52 DEN 36 SỐ CHƯA KỂ NHỮNG NGÀY MÌNH HA DAN XUỐNG 10 SỐ ĐÃ ĂN DC 6 NGÀY/TUẦN.CHƯA KỂ LÔ KO NÓI AE CUNG BIẾT RỒI ĐÚNG KO?AE ĂN NHƯ VÂY MA 1 LỜI CAM ƠN MÌNH CŨNG THẤY HAN CHẾ ,THUC TÌNH MINH KO HIỂU NỔI AE NGHĨ GÌ NỮA.MÌNH CHO AE ĐÔNG LỰC CHƠI SỐ.AE CUNG PHẢI CHO MÌNH ĐỘNG LỰC SOI CẦU CHỐT SỐ CHỨ ĐUNG KO AE?
Gio moi vao topbic cua ct may thay bai viet sang tuan moi bám theo ct thui

Trước hết xin lỗi bác vì trước giờ vẫn theo dõi cầu của bác. Ngặt vì vừa rồi tài khoản bị khóa mật khẩu. Sáng nay mới thông, vào topbic của bác thấy số đẹp vô cùng. Vẫn hằng mong hằng ngày bác chốt số để giúp mọi người trong đó có cá nhân mình. Một lần nữa xin cảm ơn bác rất nhiều.