Thảo luận - Ăn chắc mặc bền. Ăn 100%. | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Ăn chắc mặc bền. Ăn 100%.

Vậy thì khỏi tham khảo nhiều, chơi ít số thì 5CT lấy dàn 10 +5CT=50s kiểu gì chẳng húp, nhưng trong diễn đàn không chỉ có 5CT mà có tới tận 13 nhé!
Lấy dàn 10 số của 5ct thành 50s thì ko ổn rồi. Vì lâu lâu mới nổ dàn 10s mà. Nên lấy dàn 64s của 1 ct phong độ theo cho ổn bạn ơi. Vì có gãy thì tính cuối tháng húp đều có lãi là được. Chúc ae luôn thành công nhé.

Sau khi châm cứu cả đêm thì t mới nghiên cứu ra pp này. Xin phép thay mặt chủ thớt giải thích cách chơi như sau.
Bước 1 Chọn 5ct muốn lấy số dàn 64. A,b,c,d,e
Bước 2 Tạm hiểu như việc ghép xiên 2 của 5 số lô. Có nghĩa là: cứ lấy 2 dàn 64s của 2ct a-b lấy trùng để ra 1 chỗ > Tiếp a-c lấy trùng để ra 1 chỗ > tiếp lấy a-d lấy trùng để ra 1 chô...cứ như vậy tới khi ghép đủ hết lượt dàn của 2 cao thủ ta dc 10 dàn trùng tạm để tách nhau ra.
Bước 3 lấy 10 dàn trên ghép hợp lại thành 1 dàn. Ra bao nhiêu số thì tôi ko rõ.
Bước 4 thì ae biết làm gì rồi đó
Kết : làm theo cách này thì đúng Chỉ cần 2 ct nổ dàn 64s thì ta sẽ húp. Cơ mà dàn số dài lê thê.
cá nhân mình nghĩ chỉ nên chơi ghép 3-4 dàn của ct đang thông thì tỷ lệ win cũng khá cao. Rất ít khi cả 3,4 ct đang thông cùng gẫy dàn 64.

Lấy 5 ct đứng đầu. Dàn 64 số. Bình thường mìn test. Tầm 70 số đổ về. 5 ct thì ko bjo bị xịt. Ăn chắc ông ah. Có khi trùng rất ít số. Cứ làm theo đi. Có ăn còn hơn là ko có ăn.
Có nghĩa là mình lấy số trùng cũa 5 cao thũ ra chơi hay sao bạn

Sau khi châm cứu cả đêm thì t mới nghiên cứu ra pp này. Xin phép thay mặt chủ thớt giải thích cách chơi như sau.
Bước 2 Tạm hiểu như việc ghép xiên 2 của 5 số lô. Có nghĩa là: cứ lấy 2 dàn 64s của 2ct a-b lấy trùng để ra 1 chỗ > Tiếp a-c lấy trùng để ra 1 chỗ > tiếp lấy a-d lấy trùng để ra 1 chô...cứ như vậy tới khi ghép đủ hết lượt dàn của 2 cao thủ ta dc 10 dàn trùng tạm để tách nhau ra.
Kết : làm theo cách này thì đúng Chỉ cần 2 ct nổ dàn 64s thì ta sẽ húp. Cơ mà dàn số dài lê thê.
cá nhân mình nghĩ chỉ nên chơi ghép 3-4 dàn của ct đang thông thì tỷ lệ win cũng khá cao. Rất ít khi cả 3,4 ct đang thông cùng gẫy dàn 64.
Mình ghép 3-4 dàn lại với nhau lấy số trùng ra chơi hay sao bạn

thanks đã hiểu

Hnay mình ghép 3ct Phanbao,Khai89,Onggiao68 ra84s rồi..... Căng thật

Nó lại trúng số không trùng thì ăn sao, theo mình thì thử nuôi 7 tổng bỏ kép ra dàn 62s, vd tổng 2346789. Mình xem bảng thống kê đề tổng ăn liên tục, chuẩn bị vốn nuôi đủ 5 ngày khg chết, vì nó gãy nhiều lắm chỉ2-3 ngày

Ra tầm 80-90 số mình thử rồi

Đấy là suy luận của mình theo cách chủ thớt giải thích chỉ cần 2/5 cao thủ trúng dàn.
Còn chủ thớt làm tn thì bác ý ko giải thích
Mình đã dành ra 2 ngày ngâm cứu cách của chủ thớt. Dùng excel để lọc số. Nhưng nếu áp dụng chỉ có cách chơi 2 tk. THA & KU thì mới được vì lấy số trùng của cả 5ct thì ra rất nhiều có khi đến 98 con.

Đây là chủ thớt lấy gộp chứ không thể lấy trùng. Lấy trùng thì tạch 1 là tạch hết. Mà lấy gộp có thể lên đến 99 số

100s bạn đánh hết 64s tỷ lệ bạn ăn cũng trên 60℅ nếu bạn đánh 90s bạn ăn 90℅ nhưng bạn lãi bao nhiêu với lại cờ bạc không nói là 100℅ ăn hay thua lắm ông đánh 64s số tạch ông đánh 10s ăn chưa kể bạn đánh số nhiều vốn nặng ăn 2 tay 3 tay mới bù lại còn chão thì xui cầu tạch 2 tay chão là đứt bóng tay trước đánh to bao nhiêu tay này chão phải 3x4x mới ăn được ít mà giống chão vốn ít liều vs kubet thì chỉ đứt bóng thấy Phong Vân cầm lần 6x vào tay đầu cũng đánh có 20k có thể đầu game cầu thông ăn cả 100m cầu nó dắt nó gãy mình say bạc là chão 4 5 tay là tắt máy có khi ngồi 30' ăn cả 50,60x chỉ cần cầu gãy 10' k tỉnh là đi bụi , đánh nhiều số tốt nhất đều vốn lỗ ít ăn ít, ăn có nghỉ k thì chuyện khác thấy 64s là hợp lý tỷ lệ trên 50℅ là yên tâm cũng đừng vì vậy mà liều

Tôi đã thử chơi tận 97 số và ra đảo ngay ngày hôm qua . Vĩnh biệt cách chủ thớt win 100% 🥺

Em mới vào diễn đàn đk 1 tháng. Thấy các ct chốt số đề rất chuẩn. Em đúc ra 1 cái kết. Lấy tất cả các số của các ct. Rồi chọn ra số trùng lặp cứ thế mà đánh đề. Kiểu gì cũng ăn.
Mong ad duyệt
Thật ra mà nói theo tôi hiểu. Đỏ thì kiểu gì chẳng ăn. Đã đen thì đánh 99 con vẫn xịt là xịt. Căn bản là đen tới mức nào và đỏ tới mức nào. Phương pháp thì cả hàng nghìn hàng tỉ tỉ phương pháp. Linh cảm bản thân đúng để theo đúng người là cái khó. Làm sao để hôm tạch thì mất ít. Hôm ăn thì ăn nhiều hơn hôm mất. Nói thì có vẻ rất dễ. Làm mới là cái quan trong nhất. Làm mà làm thế nào nữa mới là vấn đề. Bản thân tôi k phải tự khoe. Vốn chỉ cần 1m. Tôi 1 ngày tôi kiếm đk 500k-1m đều. Duy trì bao lâu mới là khó. cứ ăn đều 3 4 hôm đk 3 4m đi. Có hôm nhiều thứ xui khiến đập phát rồi cũng hết. Quay đi quẩn lại lên rồi lại xuống. Xg lên len xg xg lên. Hjhj.