Lotto Bet - ĂN TUYỆT ĐỐI | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet ĂN TUYỆT ĐỐI

mong được ct chia sẻ thêm cầu kèo 1 hàng số ạ

THÂN CHÀO AE TẬP ĐOÀN GMSH HÔM NAY THẬT SỰ TỰ TIN VÀ TEST THỰC HƯ CÁI MÌNH CẦN SUY NGHĨ VÀ RÌNH RẬP CHO TỶ LỆ ĂN CAO NHẤT
TÍNH TỪ NGÀY 23/5 ĐẾN 5/6 ĐÃ THÀNH CÔNG VÀ RẤT YÊN TÂM NAY MUỐN CHIA SẺ CHO AE GẦN XA .
AI THẬT SỰ CÓ THỜI GIAN HÃY CHƠI BỘ MÔN NÀY VÌ NÓ ĐÒI HỎI THỜI GIAN .
NÓI LUÔN VÀO VẤN ĐỀ NHÉ AE
TÔI CHỈ CHƠI RỒNG HỔ VÀ CUỐI CÙNG TÔI CHỌN BỘ MÔN NÀY
VÍ DỤ : KỲ 666 RA 89428 TA CÓ SỐ 8 hàng chục nghìn và số 8 hàng đơn vị thì ta gọi đây là hoà . kỳ 667 nối tiếp đó ta bắt đầu đánh bệt hoà nếu trúng thì ta đánh tiếp còn xịt thì ta chờ các tay chia ra tôi có hình ảnh chia ae nhìn và đánh nhé ! đây hình ảnh là tôi chia vốn cho hạng bình dân đi từ 20k , ae có có thể đi khác nhau ... chú ý rình và rất mất thời gian ... nhưng tỷ lệ tuyệt đối đó ae .có gì ae nào ko hiểu cứ hỏi nhé ! phải hiểu rõ nó ntn ta mới chiến thắng đc .ae chỉ đánh ở lotto sảnh A và B vì 1 ngày kỳ quay cũng chỉ có 300 kỳ ... còn đánh 5d hay live a và b ko dám trắc đâu nhé! ( THÂN TẶNG)❤❤❤❤❤❤❤❤❤
View attachment 38808View attachment 38809View attachment 38810
Con số hàng chục nghìn và hàng đơn vị có nhất thiết phải là con 8 hay con khác cũng đc

Bình thường thì trong khoảng bao nhiêu kỳ thì nó sẽ về hòa , mình hỏi xác xuất ấy chứ k cần phải chính xác đâu

Đợi mốc mồm căng nhất 21 kì mới ra hòa thì quá baccarat nuôi hòa còn nhanh hơn

Dù hoàn hảo đến đâu thì cũng có lỗ hổng , chúng ta ở đây quan tâm vấn đề là bao nhiêu lần nó bệt hoà . Chứ còn quan tâm gì đến việc bao nhiêu kì nó mới nổ hoà
Người ae tư duy tốt. Mình đọc hiểu ngay. Mấy bố đọc chả hiểu tiếng việt j cả. Cứ vội vàng coment lại. Rồi chơi luôn chứ. Tập chơi trên giấy trước, xem 1 buổi sáng nó ntn. .... chúc ae may mắn. Cảm ơn pro đã chia sẻ.

Cầu nay hay đấy ngươi a/e mình củng hay rình cầu nay, minh nuôi 5 tay ,không ra thì bỏ