Thảo luận - Anh em chỉ giúp phương pháp lãi tháng | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Anh em chỉ giúp phương pháp lãi tháng

Bạn tham khảo đề khung của 2 chủ tịch nhé. 2 tháng nay đều lãi mà vốn k nhiều.

Co cach nao di deu on dinh nhat ae chi voi

Cao thủ phong vẫn có chốt lỗ khung và có thống kê lãi luôn đó bác

Để mà có lãi hàng tháng thì bác nên chơi 1 món lô hoặc đề theo 1 cao thủ hoặc 1 chủ tịch nào đấy mà thấy hợp duyên

Để có lãi hàng tháng thì bác nuôi lô khung hoặc , đề khung đi đều khung ở đây k phải chơi dàn 64s đâu nhé , là đi tổng hoặc là dàn chạm 10s

Ơ nếu đi dàn 64s mà ghép 8 càng có lãi k ạ

7 tổng là 70 số mà bác khac gì e đâu , tuỳ vào dàn mình chơi , thấy lãi là đc hi
e loại kép , kép lệch cả mấy con ko thích hi
Mình chưa chơi mới đang tham khảo, nếu bỏ kép= thì là 560s thì có nhieu quá khg,

Mình chưa chơi mới đang tham khảo, nếu bỏ kép= thì là 560s thì có nhieu quá khg,
Mình đang choi 560 số , từ nam ra bắc , 1 ngày có khoàng 20 giải , hôm nhiều 22 24 giải
chơi thế thì tỉ lệ thua là thấp , bù vào cho nhau
đc 12 thua 8 , đánh 1k thì đc 460k rồi bạn
đc càng nhiêu lãi càng cao , mình thấy hợp lý , đỡ mệt , ko phair tính toán gì , chờ có kq là có tiền , cũng phải đỏ 1 chut ạ

Mình đang choi 560 số , từ nam ra bắc , 1 ngày có khoàng 20 giải , hôm nhiều 22 24 giải
đc càng nhiêu lãi càng cao , mình thấy hợp lý , đỡ mệt , ko phair tính toán gì , chờ có kq là có tiền , cũng phải đỏ 1 chut ạ
Đánh đc 560s hả bạn có cược đc thế khg mình chưa cược chưa biết

Đánh đc 560s hả bạn có cược đc thế khg mình chưa cược chưa biết
Môt ngày bạn đánh 20giai là sao hả bạn, bạn chơi như nào cho mình biết với

Quan trọng vốn bạn bao nhiêu nếu chơi dàn 64s mà đi tỉ lệ 1 3 8 theo các chủ tịch diễn đàn thì là có lãi rồi . Sau khi có lãi nhiều tháng rồi. Thì mới chơi hết các con số mà các chủ tịch chốt. Chứ mình mới chơi mà quất hết cả bảng số của họ chốt thì sợ ko đủ vốn. Người ta khác mình khác khi đó mới chiến thắng dc