Lotto Bet - Anh em cho đánh giá vè độ ảo của Lotobet, Livebet và 5Dbet với? | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Anh em cho đánh giá vè độ ảo của Lotobet, Livebet và 5Dbet với?

hoang812

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
203
Điểm
133
Xu
10,000Xu
Anh em cho đánh giá vè độ ảo của Lotobet, Livebet và 5Dbet với? Tiêu chí ảo nghĩa là lúc bệt kinh hồn, lúc gan dã man, còn không ảo là ra tương đối đều đặn, độ gan không quá lớn??? Anh em đã từng trải nghiệm 3 món này cho mình xin đánh giá nhé?

Bỏ Bet nhanh khi còn có thể bạn à . Không đến lúc tan cửa nát nhà vì trò đỏ đít đó đấy . Chuyển sang xsvn bạn à

Đơn giản thế này, ăn thông nhiều ngày nó sẽ đưa mình vào danh sách đen, nên các ngày sau sẽ chết và chết. Tốt nhất bỏ và ko dính vào nó nữa.quay ra sxvn còn có ngày ăn ngày ko

Anh em cho đánh giá vè độ ảo của Lotobet, Livebet và 5Dbet với? Tiêu chí ảo nghĩa là lúc bệt kinh hồn, lúc gan dã man, còn không ảo là ra tương đối đều đặn, độ gan không quá lớn??? Anh em đã từng trải nghiệm 3 món này cho mình xin đánh giá nhé?
Như nhau thôi. Mỗi sảnh ăn khác nhau cầu khác nhau.
Li,sảnh a,b, 5d, 18lo vv nó khác nhau cầu kèo.
Cũng có lúc chùng cầu các sảnh .
Nhưng khác phần lớn cầu kèo.
Đang quen sảnh a,b,libet sang 5d nó khác cầu chơi chả ảo nó còn ảo lòi rom. Vì có phải cầu bên 5d đâu mà rom chả lòi ra cả lỗ đít ?

10 triệu lãi 1 triệu , 1 triệu kiem 200k... thi ok.. chu đời ana nhieu sau sc.... chỉ co rình ma chơi

Ăn non là nghỉ luôn nha và càng chão lên là ra đảo sớm. Chơi 3-5 tay ăn hay ko ăn cũng nghỉ vì chơi bệt cái này rất dễ nghiện và chết nhanh hơn lô đề. Trước tôi mới chơi cái này ăn thông cả tuần ngày nào cũng lời 10m đều sau thành nghiện vã 2-5m như 10k-20k rồi sau đánh kiểu gì cũng oẳng như kiểu bị nó để ý và dần dần âm hết vốn luôn,neen bỏ ra chơi Đề+3D của PBao xsmb gỡ lại dần đc giờ sợ lôtbet luôn. Rình 1đôi 7-8 tay ko ra tôi vào chão lên đến tận tay 14-15 ko ra 1đôi haizzz. Ae mới chơi tốt nhất nên bỏ đi, mấy ông CT nhiều kinh nghiệm ko cay cú biết tính toán mới lời đc.
Bác theo ct PB lâu chưa ạ? Bác chơi theo pp nào và vào tiền, chia vốn ntn cho e xin honc hỏi với ạ

Choi miền bắc thôi bạn ơi

Thi thoáng vào sóc đĩa rình dập chộp dk 2,3 phát ngỉ luôn ,cho rù dk hay mất

CÒN BÁC MUỐN CHƠI CÓ LÃI THÌ PHẢI ĐỌC KĨ ẢNH NÀY

Dàn đề 64s với 3D Ct Pbao lên hàng ngày đó chơi đều tay ko chão cuối tháng hốt lúa
Bác chỉ chơi 2 thể loại này thôi ạ! Vì ct lên nhiều thể loại, e k biết vào số ntn! G nhiều nhất mấy ngày để e chia vốn ạ! Dàn 64/3d vào tỉ lệ ntn ạ? Mong bác chỉ e với ạ