Lotto Bet - Anh em cho đánh giá vè độ ảo của Lotobet, Livebet và 5Dbet với? | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Anh em cho đánh giá vè độ ảo của Lotobet, Livebet và 5Dbet với?

Chơi Live bet để ý chạm ít khi bệt lại lắm thế thôi:))

CÒN BÁC MUỐN CHƠI CÓ LÃI THÌ PHẢI ĐỌC KĨ ẢNH NÀY
Chưa thắng được lòng tham thớt ạ ,cứ bị cuốn sao á?

Bác chỉ chơi 2 thể loại này thôi ạ! Vì ct lên nhiều thể loại, e k biết vào số ntn! G nhiều nhất mấy ngày để e chia vốn ạ! Dàn 64/3d vào tỉ lệ ntn ạ? Mong bác chỉ e với ạ
Ăn chắc mặc bền thì cứ giã giàn đề 4 chạm 64s của Ct phần bảo mà chơi. Tôi trc vốn 10m ngày nào cũng giã giàn đó 20k/con đều tay gãy ko chão gãy 3 tay thì nghỉ đợi tuần sau chơi mà tuần này đang ăn thông đó.

Lá bài và chia bài trong live bet là thật hay là tự động anh em nhỉ? Tôi thấy có vẻ số rời trong live bet không gan lâu bao giờ, có phải không anh em nhỉ?

Ăn non là nghỉ luôn nha và càng chão lên là ra đảo sớm. Chơi 3-5 tay ăn hay ko ăn cũng nghỉ vì chơi bệt cái này rất dễ nghiện và chết nhanh hơn lô đề. Trước tôi mới chơi cái này ăn thông cả tuần ngày nào cũng lời 10m đều sau thành nghiện vã 2-5m như 10k-20k rồi sau đánh kiểu gì cũng oẳng như kiểu bị nó để ý và dần dần âm hết vốn luôn,neen bỏ ra chơi Đề+3D của PBao xsmb gỡ lại dần đc giờ sợ lôtbet luôn. Rình 1đôi 7-8 tay ko ra tôi vào chão lên đến tận tay 14-15 ko ra 1đôi haizzz. Ae mới chơi tốt nhất nên bỏ đi, mấy ông CT nhiều kinh nghiệm ko cay cú biết tính toán mới lời đc.
Tôi cũng như người ae vậy, 2 tuần tui ăn 320m. Nhưng như kiểu bị để ý, lúc đó k kiểm soát đc mình trong 1 ngày tôi âm 385m và từ 23/3 tới nay thua thêm hơn 400m nữa, nghĩ nản vô cùng, giờ ngày ăn 2m còn khó, cho tới nay khó ăn. Sợ thật. Ai bỏ đc thì khuyên bỏ, bám xsvn về bờ từ từ.

Tôi cũng như người ae vậy, 2 tuần tui ăn 320m. Nhưng như kiểu bị để ý, lúc đó k kiểm soát đc mình trong 1 ngày tôi âm 385m và từ 23/3 tới nay thua thêm hơn 400m nữa, nghĩ nản vô cùng, giờ ngày ăn 2m còn khó, cho tới nay khó ăn. Sợ thật. Ai bỏ đc thì khuyên bỏ, bám xsvn về bờ từ từ.
Nó đưa mình vào danh sách đen rồi, nên chơi cái gì cũng chết

Ae nào ăn lời đc của nó rồi muốn dừng ra rút tiền thì bị nó đổi mái bảo trì ngân hàng không, tôi cay nhất cái này. Ae nào mà bị thì nên dừng ngay ko chơi nữa nhé ko là mất hết đó, nó làm thế để Ae ngứa tay vô đánh tiếp làm nghiện đấy. Đợi mai rút đc lời ra thì chơi tiếp nha ko chơi bệt

Ae nào ăn lời đc của nó rồi muốn dừng ra rút tiền thì bị nó đổi mái bảo trì ngân hàng không, tôi cay nhất cái này. Ae nào mà bị thì nên dừng ngay ko chơi nữa nhé ko là mất hết đó, nó làm thế để Ae ngứa tay vô đánh tiếp làm nghiện đấy. Đợi mai rút đc lời ra thì chơi tiếp nha ko chơi bệt
Tui cũng bị nv.lời 26m bay sạch bay cả vốn 12m luoin.sợ thật

Dính vào bét rồi nghiện game say bạc làm giàu cho bọn ku thôi nó giám trả lương cho mấy con mc 50,60 tr/ tháng thì nó phải lấy tiền của người chơi chứ . Bét là kẻ giết người ko dao thớt :mad:

Nó đưa mình vào danh sách đen rồi, nên chơi cái gì cũng chết
Mình thấy ai đã mất nhiều sẽ cùng 1 con đường là mất tiếp. Do tâm lý muốn lấy lại. Đu nó bịp cũng theo tiếp.

Chuẩn luôn là như vậy đó,Tôi đã từng bị như vậy khi có những hom lãi được khoảng 2-3 lần so với vốn là y rằng ko rút được vì "Ngân hàng bảo trì"