Thảo luận - anh em cho thằng ngu như em hỏi 1 câu,chơi kubet sợ công an bắt không ạ | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận anh em cho thằng ngu như em hỏi 1 câu,chơi kubet sợ công an bắt không ạ

Giao dịch ko quá lớn 1 ngày là ok

Bà ghi đề đầu ngõ nhà em, ghi chục năm rồi chưa thấy bị bắt. Nhà bà ấy ở đấy ai cũng biết bả ghi còn k sao. Bác chơi trên mạng nó sắp biết bác là ai rồi mà bắt.

Bết mà không bắt,bắt mà không biết...CAND mình đấy...Bắt chú về nuôi à? :)

Có an toàn không các bác? Vì em chơi tk ngân hàng chính chủ

anh em cho thằng ngu như em hỏi 1 câu,chơi kubet sợ công an bắt không ạ
Trên đời này có 1 điều chắc chắn là "không có gì chắc chắn cả"
Sợ thì ae đừng chơi đã chơi rồi thì đừng sợ
Vì "nhu" nên mới sợ bây giờ đừng sợ nữa sẽ hết "nhu"
chúc ae may mắn! :p :p :p :p :p

Bà ghi đề đầu ngõ nhà em, ghi chục năm rồi chưa thấy bị bắt. Nhà bà ấy ở đấy ai cũng biết bả ghi còn k sao. Bác chơi trên mạng nó sắp biết bác là ai rồi mà bắt.
CA phải bắt đc đại lý, từ đại lý sẽ tìm ra stk tại ngân hàng sao kê ngân hàng sẽ tìm ra những tk hay giao dịch CA sẽ gọi những chủ tài khoản đó lên để điều tra chuyển tiền làm gì….

Cả ngày cho e hỏi tý: dạo này trên trang 1 ăn 96 chứ ko được 99 nữa phải ko ạ ! E cám ơn !

mà công an nó bắt sao dx hàng triệu người chơi ở trên kubet.lấy chỗ nào mà nhốt lại còn nuôi cơm nữa

Hên xui thôi nếu xui dính ngay đại lý bạn chơi thì truy ra. Giờ tràn lan tài xỉu đủ loại rồi .

Giao dịch 1 ngày hình như dưới 50m là ít bị bắt,con trên 50m thì phải can than,ko là bị so gay day

Hoài Linh chơi lô 14 tỷ 1 con kia kìa. Có thấy ai bắt đâu các bác ơi.