27 Lô Bet - Anh em có cầu nào bắt đề 27 lobet không em nghiên cứu các bài trong diễn đàn nhưng thấy không thể ăn nổi nó | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Anh em có cầu nào bắt đề 27 lobet không em nghiên cứu các bài trong diễn đàn nhưng thấy không thể ăn nổi nó

Đánh 64 số cũng chết mà đánh 50 số cũng ra đi. Kg gấp thếp cũng thua mà gấp thì cũng chết thế là sai ở cầu hay sai ở phương pháp gì đây.
1 là khả năng cầu chưa ổn 2 là pp chão nhiều người mắc phải

Ae chơi không sai nhưng do Ku quay sai. Ae muốn thắng lợi 💯 thì phải kiềm chế lòng tham và có kế hoạch chỉ tiêu rõ ràng. Ae chơi dàn đề 64 số theo các CT hô ở phòng chat . Không ngồi lỳ , biết cách chia vốn ,đi đúng tỉ lệ.
Ví dụ: vốn 5 triệu , ae chia nhỏ ra nhiều khung , lỡ có gãy khung đầu còn vốn để vào khung kế tiếp. Ae chơi nhỏ 2₫-6₫-15₫. ( Vốn 5M) , vốn 2M nên chơi 1₫-3₫-7₫. Lãi đủ chỉ tiêu 10% vốn là nghỉ. Không tham không ham mới thắng được. Còn ae thấy các CT hô chơi cả ngày , xin đừng giống như họ . Ae chơi chớp nhoáng đánh nhanh thắng nhanh rồi nghỉ. Bí quyết để thành công : ae chọn CT nào hô gãy khung vừa rồi , thì hãy bám vào khung sau. Khó có CT nào gãy 2 khung liên tiếp ( 6 kỳ) . Chúc ae thành công.
Chuẩn đấy bác

Ôg có chơi 50s gấp thép 10 tay vốn 2m lãi 100 đến 140 k

00,01,03,04,05,07,08,10,11,13,14,15
16,20,21,22,23,25,26,29,30,33,34
36,38,39,41,42,43,46,47,48,50,52,53,55
58,59,60,61,63,65,66,67,68
,70,71,75,76,78,79,80,81
,83,85,87,88,89,90,91,92,94
95,98,99 đợi 6,7 tay xịt đánh 10-30-80k ngày ăn 1 phát thôi

Cũng ko nhất thiết phải đánh đề đâu sang live bet, loto bet... đánh 1 đôi hoặc số rời chờ tầm 4-5 tay ko ra thì vào tiền chão đánh 5 tay mình hay chơi như vậy cứ đánh thay đổi luân phiên ngày vào làm 1-2 ca ăn dc tầm 200-300k nghỉ

Cũng ko nhất thiết phải đánh đề đâu sang live bet, loto bet... đánh 1 đôi hoặc số rời chờ tầm 4-5 tay ko ra thì vào tiền chão đánh 5 tay mình hay chơi như vậy cứ đánh thay đổi luân phiên ngày vào làm 1-2 ca ăn dc tầm 200-300k ng
Cũng ko nhất thiết phải đánh đề đâu sang live bet, loto bet... đánh 1 đôi hoặc số rời chờ tầm 4-5 tay ko ra thì vào tiền chão đánh 5 tay mình hay chơi như vậy cứ đánh thay đổi luân phiên ngày vào làm 1-2 ca ăn dc tầm 200-300k

Ngày đánh 1,2 tay nó k soi đâu nhỉ :v

Ngày đánh 1,2 tay nó k soi đâu nhỉ :v
Đánh như vậy là dễ nhất rồi, chờ khoảng 5 tay nếu ko ra thì mình vào tiền thôi
Vd số rời 5 tay chưa ra thì mình đánh chão 5 tay và ngược lại 5 ván chưa ra 1 đôi thì mình cũng đánh tương tự
Quan trọng ko tham cứ ăn đủ 2-300k 1 ngày là nghỉ

Ae chơi không sai nhưng do Ku quay sai. Ae muốn thắng lợi 💯 thì phải kiềm chế lòng tham và có kế hoạch chỉ tiêu rõ ràng. Ae chơi dàn đề 64 số theo các CT hô ở phòng chat . Không ngồi lỳ , biết cách chia vốn ,đi đúng tỉ lệ.
Ví dụ: vốn 5 triệu , ae chia nhỏ ra nhiều khung , lỡ có gãy khung đầu còn vốn để vào khung kế tiếp. Ae chơi nhỏ 2₫-6₫-15₫. ( Vốn 5M) , vốn 2M nên chơi 1₫-3₫-7₫. Lãi đủ chỉ tiêu 10% vốn là nghỉ. Không tham không ham mới thắng được. Còn ae thấy các CT hô chơi cả ngày , xin đừng giống như họ . Ae chơi chớp nhoáng đánh nhanh thắng nhanh rồi nghỉ. Bí quyết để thành công : ae chọn CT nào hô gãy khung vừa rồi , thì hãy bám vào khung sau. Khó có CT nào gãy 2 khung liên tiếp ( 6 kỳ) . Chúc ae thành công.
Idol của mình đây rùi😂😂😂

E hay theo bác thấy bác e theo liền

Đánh đề chạm 1479 ngâm cứu chu kỳ rồi đánh căn lượng tiền để đánh,gấp thếp còn tùy lực Ku soi người chơi hết tiền thì nổ.
Ko có chế độ tự động hệ thống đâu có nhân viên giám sát chơi.
Chúc bạn may mắn

Đánh đề chạm 1479 ngâm cứu chu kỳ rồi đánh căn lượng tiền để đánh,gấp thếp còn tùy lực Ku soi người chơi hết tiền thì nổ.
Ko có chế độ tự động hệ thống đâu có nhân viên giám sát chơi.
Chúc bạn may mắn
Đúng roi đó .ku nó thấy mình rút tiền liên tục là no làm minh chết sâu .neu an lớn thi rút tiền luôn roi nghỉ tuần sau chơi lại

Cũng ko nhất thiết phải đánh đề đâu sang live bet, loto bet... đánh 1 đôi hoặc số rời chờ tầm 4-5 tay ko ra thì vào tiền chão đánh 5 tay mình hay chơi như vậy cứ đánh thay đổi luân phiên ngày vào làm 1-2 ca ăn dc tầm 200-300k nghỉ
....ví dụ là mk chờ 4 tay nó chưa ra 1 đôi....có bao giờ bác vào tiền quá 6 tay chưa

....ví dụ là mk chờ 4 tay nó chưa ra 1 đôi....có bao giờ bác vào tiền quá 6 tay chưa
Minh chơi nửa năm nay chưa gặp phải lần nào, cứ 4-5 ván chưa ra 1 đôi là vào tiền đánh 5 tay ngày làm 2 ca mỗi ca vào kiếm 1-200k nghỉ đỡ đau đầu

Minh chơi nửa năm nay chưa gặp phải lần nào, cứ 4-5 ván chưa ra 1 đôi là vào tiền đánh 5 tay ngày làm 2 ca mỗi ca vào kiếm 1-200k nghỉ đỡ đau đầu
Đi tiền sao hợp lý bác...bác hay đi như nào

khó nói lắm ku. bẫy người chơi khi xem ku nổ đều vào phát chết luôn ko đánh lại ra vào lại lại chết, cầu kèo ae chia sẻ rất nhiều và hay những ku chơi trò ăn nhả ăn và nhử.ae cứ ăn 2 chết 3 theo tay ko âm mới lạ