Lotto Bet - Anh em Lotto bet hội | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Anh em Lotto bet hội

Xin chào tất cả ae. Mình hay có tg nhưng hễ đụng vô loto bet sảnh B là thua. Ko hiểu mình chơi kém hay gì mà như vậy. Cho lên chán và nói là sợ vào đó thì đúng hơn ...
Rất minh ae nào chỉ thêm cho mình môn này. Để gỡ những ngày trước đó
Thanks ae ...!

Ae nào có cầu lotobet hay chỉ mn cùng tham khảo đi ???

Xin chào tất cả ae. Mình hay có tg nhưng hễ đụng vô loto bet sảnh B là thua. Ko hiểu mình chơi kém hay gì mà như vậy. Cho lên chán và nói là sợ vào đó thì đúng hơn ...
Thanks ae ...!
mình ko biết gì luôn cứ vào đánh thử mình đánh 5d 3 ván thắng 2 ko biết phải do người mới dễ thắng ko nữa kkk

Môn nào cũng đòi hỏi đầu óc cả.
Cứ chơi miên man thua như nhau.
Bạn có thể ăn thông 10 tay nhưng không biết dữ cũng cháy acc

Xin chào anh em, chia sẻ thật mình mới biết đến Lotto bet từ cuộc thi vừa rồi, được biết đến chủ tịch Thiện Nhân và các anh em trên diễn đàn. Nói chung như cá gặp đàn vậy.
Cá nhân mình thì thấy Lotto bet khá hay, vì nó quay 3 phút thôi và chơi được cả ngày, tính cầu kèo như ăn vào máu vậy nên có đất để trổ. Mình thì mình hay chơi lô đề hơn nên chưa có nhiều kinh nghiệm lên cầu kèo Lotto bet.
Thực sự mong muốn được anh em chỉ giáo. Rất vui khi được học hỏi từ anh em.
Chúc anh em luôn gặp nhiều may mắn và thành công.
Kéo a e toàn gãy ko , thì kéo j nk

Lên dc 5tr thay con mc mới xịt ltuc

Thanks ae ...!
Thấy có nhiều cao thủ lắm anh em, hy vọng gặp được cao nhân. mình cũng mới nên vẫn đang chơi nhỏ để nghiên cứu học hỏi thêm.

Lotobet ko phải dễ anh em nhé mat tien ra đảo như chơi an cug nhanh thua cung nhanh. Muon tồn tại dc phải su dụng pp loạn xạ nhe khuyenanh em that lòng nhe