Lotto Bet - anh em ơi,ai có dà 64s ổn chơi lotto bet cho mình xin | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet anh em ơi,ai có dà 64s ổn chơi lotto bet cho mình xin

mình chơi dàn 64 số mà 2 hôm nay thua 6 tay,mà đánh từ 5 nghìn nhỏ nhất,5k-15k-45k-135k-405k-1000k vậy là âm nặng ạ,mong cao nhân chỉ em với,em âm nặng lắm rồi
Bạn ghep bộ 01,02,03,04,12,13,14,24 thành 64 con nhé. Mình cũng đang chơi 8 bộ này rất ok

Chả có gì là chán cả. E thấy ai cũng có cái trán trên mặt ạ. ??.
Chị gấp thếp bị sai.
Lần 6 của chị nếu lần 1 chị vào 1 điểm là 5k thì lần 6 chị phải giã mấy triệu 1 con hic.
Ku ko chế 2d hình như cược 1tr 1 con là tối đa .
Mà chị dám đánh 5k/ 1con trão tới lần6.
E ko hiểu là trão kiểu gì.
5k là 5xu ấy

Vốn bạn ng bạn vào nhiều, đều tiền ko chão

Ok. Mình đánh cả 3 đều tiền không phải chão. Vốn 5M ngày kiếm 1M nghỉ. 3 đề ra 2 là có lãi chút rồi.
Bạn có đợi gẫy rồi mới vào. Hay vào đánh luôn. Mình vào cái gẫy 3 tay cả 3 đề, đánh mãi mới về 0. Mà bạn đánh vậy âm tối đa đến bao nhiêu thì dương lại

1:2 thì 64s sao lãi được bạn ơi,đúng rồi,có khi 64s mà họ giam cho gãy 6 tay,chán luôn,mà tối đa cho chơi 1 triệu/s
bạn có cách gì chỉ giáo mình với
Bạn chỉ cần lấy tổng của db và bóng âm dương thành 50 số ít khi gãy hay về luôn tay 1

Tôi bỏ dàn 65s vì bỏ nhiều ăn ít dàn 65s của tôi ăn thông 7 kì hoặc nhiều hơn cung có, nhưng ăn 3 gãy 1 là hòa lên bây giờ tôi chơi 16s cho TN,HN và chơi theo khung vào đúng tỉ lệ

Tôi bỏ dàn 65s vì bỏ nhiều ăn ít dàn 65s của tôi ăn thông 7 kì hoặc nhiều hơn cung có, nhưng ăn 3 gãy 1 là hòa lên bây giờ tôi chơi 16s cho TN,HN và chơi theo khung vào đúng tỉ lệ
Ct cho xin ít cầu kèo và tỉ lệ đi ko ạ

Cầu kèo dàn 16s là cầu động mình bắt 2 bộ đề lên chỉ cũng khó bạn ạ, phương pháp này mình chơi 2 năm rồi ở đây chưa ai chơi như vậy.

[QUOTE="dotruong,
Môn này nó đòi hỏi cao tính thua thắng từng phút ( 3phut) và cao hơn phải thống kê trên 30 kỳ theo thu nhập 30kỳ hoặc 100kỳ.
Chị đánh 2d chưa vững .
Nếu vững với số tiền chị thua 2d e chỉ giã mb hệ 3d , 4d lấy dàn 2d cố định đắp chăn ngủ chả soi gì mệt nhọc đau hết cả đầu ???
Theo mình thì bọn này nó là máy soi nên muốn khi thì đoi 5 giây cuối mình hãy ghi nhé

16số cố định hay kỳ nào bắt số kỳ đó .bạn có thể chia sẻ cho ae

mình chơi dàn 64 số mà 2 hôm nay thua 6 tay,mà đánh từ 5 nghìn nhỏ nhất,5k-15k-45k-135k-405k-1000k vậy là âm nặng ạ,mong cao nhân chỉ em với,em âm nặng lắm rồi
chạm 1467