Lotto Bet - Anh em tham khảo 1 cầu tài xỉu nhỏ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Anh em tham khảo 1 cầu tài xỉu nhỏ

Vừa theo nuôi 3 tay luôn gãy ngập mồm. Lúc xem test nó ra mới đau

Người anh em chơi từ kì nào thế ? Chơi cầu lên test trước khi chơi .
E k để ý kỳ nào lúc kéo xem test thì đúng. Lúc vào tiền gãy luôn hjx gãy 2 tay . 1 tay ko nuôi khung. Tay sau khung 3 cũng gãy lun

E k để ý kỳ nào lúc kéo xem test thì đúng. Lúc vào tiền gãy luôn hjx gãy 2 tay . 1 tay ko nuôi khung. Tay sau khung 3 cũng gãy lun
Cái này chắc phải ngồi rình khung đi đều tiền đó bạn ơi , ko nóng được đâu nhưng tôi thấy ổn mà

Lâu rồi ko có cầu chia sẻ cho anh em , nay anh em tham khảo cầu này tôi cũng thấy khá đều lên chia sẻ
VD :hàng chục ngàn và hàng đơn vị là bóng dương của nhau . Anh em tay sau hãy đi tài nhé . Hình vẽ thể hiện cho anh em . Tự anh em có thể test nhé .
View attachment 69194View attachment 69195
Cầu e thấy ổn bác ơi

Lâu rồi ko có cầu chia sẻ cho anh em , nay anh em tham khảo cầu này tôi cũng thấy khá đều lên chia sẻ
VD :hàng chục ngàn và hàng đơn vị là bóng dương của nhau . Anh em tay sau hãy đi tài nhé . Hình vẽ thể hiện cho anh em . Tự anh em có thể test nhé .
View attachment 69194View attachment 69195
Cứ nhớ những ngày bác @SUTU kéo anh em trong phòng chát

đã là cầu kèo thì phải gãy chứ ae đâu ăn mãi dc , cầu này có gãy nhưng tỉ lệ ăn cao , mình đi khung 3 tay , gãy khung mình vẫn có thể đi khung khác tiền cao hơn dc mà , đừng thấy gãy khung rồi nản , k có cầu nào trường kì để ăn đâu