Thảo luận - Anh em thấy chủ tịch Niemtin678 chốt số có ok ko vậy | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Anh em thấy chủ tịch Niemtin678 chốt số có ok ko vậy

Xin chủ tinch niềm tin 678 cái phương pháp vào tiền mà k thể nào tìm dc. Chủ tịch có cái ảnh pguowng pháp cho e xin nhé. Tường chị ngày nào e cũng vào mà k dc bình luận nên k xin dc. E cảm ơn chị nhé

Xin chủ tinch niềm tin 678 cái phương pháp vào tiền mà k thể nào tìm dc. Chủ tịch có cái ảnh pguowng pháp cho e xin nhé. Tường chị ngày nào e cũng vào mà k dc bình luận nên k xin dc. E cảm ơn chị nhé
Ai có chia sẻ cho ace tham khảo với mn ơi

?

E quên k lưu cái phương pháp vào tiền nên thành ra tìm kdc . Chứ theo chị ấy thì e k dám chê j :)) khoái nhất món 3 càng của chị ấy :))

E vẫn hàng ngày xem mà bác. Chỉ là cái phương pháp vào tiền thì e k nhớ. Còn e vốn nhỏ thì đánh văn nghệ thôi ạ.
Thấy c @NIEMTIN678 nói đã chia sẽ nhưng mình mới vào diễn đàn nên chưa tìm ra, nếu biết được phương án vào tiền là ổn áp luon