Thảo luận - Anh em xem bỏ vốn ngày 2 triệu liệu có thể kiếm ngày vài trăm được ko nhỉ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Anh em xem bỏ vốn ngày 2 triệu liệu có thể kiếm ngày vài trăm được ko nhỉ

Bạn nên theo chủ tịch nào đó có cách chơi hay theo cách chơi của 1 chủ tịch thôi , tập trung đánh đúng 1 bộ môn của chủ tịch đó thôi

Mình đang bảo mình bỏ ngày 2tr/ngày để chơi dàn đề , Liệu chơi như vậy thì có ổn k anh em . và đánh như vậy thì lên đánh theo cao thủ nào . Anh em chia sẻ chút kinh nghiệm với . Cảm ơn anh em
Dàn đề có thể đánh dàn giải nhất của chủ tịch @ChuTieu nhé bạn

Mình đang bảo mình bỏ ngày 2tr/ngày để chơi dàn đề , Liệu chơi như vậy thì có ổn k anh em . và đánh như vậy thì lên đánh theo cao thủ nào . Anh em chia sẻ chút kinh nghiệm với . Cảm ơn anh em
Dàn đề ngày kiếm vài trăm ok mà

Dàn đề theo của chủ tịch @Giông Bão cũng được

Kiếm đươc cứ dàn 64s mà phang