Cầu MB - Bà con ai đang gặp các vấn đề về BTL, STL bám theo tôi, tôi cam kết húp chăm phần chăm | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bà con ai đang gặp các vấn đề về BTL, STL bám theo tôi, tôi cam kết húp chăm phần chăm

Trả bit về hay ko nge chủ đề đã thấy hay rồi
Cầu kèo thì ko thể chắc chắn 100% đc bác ạ
Chủ đề chỉ là thêm mắm muối thôi bác
Nhưng nếu ae bám theo cầu của e và vào tiền theo cách của e thì chắc chắn ae sẽ có lãi

Nhưng nếu ae bám theo cầu của e và vào tiền theo cách của e thì chắc chắn ae sẽ có clãi ? Chào b tomasthong mình xem bài chia sẻ của b mình đâu thấy cầu báo stl797 đâu b? Nếu b muốn ae theo b thì mình nghĩ b cũng nên chia sẻ đường cầu chứ b?

Nhưng nếu ae bám theo cầu của e và vào tiền theo cách của e thì chắc chắn ae sẽ có clãi ? Chào b tomasthong mình xem bài chia sẻ của b mình đâu thấy cầu báo stl797 đâu b? Nếu b muốn ae theo b thì mình nghĩ b cũng nên chia sẻ đường cầu chứ b?
Mình chia sẻ cầu đề thôi bạn
Bạn theo lô hay ko tùy bạn mà
Ae có thể tham khảo mà tôi ko bắt ae đánh theo, còn nếu cầu vẫn chạy đều tôi vẫn sẽ chốt đều tại toppic này nhá
Tôi ko lửa đảo ai ko buôn ko bán
Ae tham khảo trùng số kết cầu ae có thể theo

Bạn cũng thấy mình nói r đó cầu lô ko liên quan đến đường cầu mình chia sẻ hm nay ạ

Bạn cũng thấy mình nói r đó cầu lô ko liên quan đến đường cầu mình chia sẻ hm nay ạ? Chào n tomasthong ? B nói đúng mình và ae theo hay ko thì tuỳ nhưng vì mình thấy b cam kết 100/00 nên mình mới hỏi vì ở đây nhiều ae đang lâm cảnh nợ nần nếu như ae theo cặp 797 của b chẳng may nó ko ra thì ae khổ càng khổ thêm b ah?

Bạn cũng thấy mình nói r đó cầu lô ko liên quan đến đường cầu mình chia sẻ hm nay ạ? Chào n tomasthong ? B nói đúng mình và ae theo hay ko thì tuỳ nhưng vì mình thấy b cam kết 100/00 nên mình mới hỏi vì ở đây nhiều ae đang lâm cảnh nợ nần nếu như ae theo cặp 797 của b chẳng may nó ko ra thì ae khổ càng khổ thêm b ah?
Thì tôi nói r đó chủ đề chỉ là thêm mắm thêm muối thôi chứ
Còn cầu kèo vẫn cứ là cầu kèo tôi ko dám đảm bảo 100% ạ