Cầu MB - BẠC NHỚ ĐỀ ĐẦU VỀ 23 CHƠI ĐỀ ĐUÔI GÌ ??? 10 SỐ THÔNG 2 NĂM 2019 VÀ 2020 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BẠC NHỚ ĐỀ ĐẦU VỀ 23 CHƠI ĐỀ ĐUÔI GÌ ??? 10 SỐ THÔNG 2 NĂM 2019 VÀ 2020

LẠI LÀ MÌNH TIẾP TỤC LÊN NHẸ CÁI CẦU CŨNG GỌI LÀ TÍ BẠC NHỚ CHO AE.

KHI 2 CON ĐẦU VÀO ( ĐỀ ĐẦU ) CỦA GIẢI ĐẶC BIỆT CÓ DẠNG 23xxx AE CHƠI CHO MÌNH
DÀN 10S ( 10,01,30,03,50,05,70,07,90,09 )
khung 7 ngày

DÀN ĐẤY ĐƯỢC GHÉP TỪ CHẠM 0 + TỔNG LẺ 1,3,5,7,9 ĐÃ THÔNG 2 NĂM

CHÚC ACE THEO CẦU MAY MẮN.

LƯU Ý : TEST TRƯỚC KHI LIỀU.
Chúc ae may mắn ?

Hihi bác chia sẻ bạc nhớ khá hữu ích nếu kết hơn bầu bạc nhớ đang nuôi có bộ 02 và mới nhất có bộ 01 thì rút gọn có thể nổ 01,10,07,70( tứ thủ) k nhỉ
cá nhân lại nghĩ kết hợp với cầu của bác giồn bão sẽ là 070-575-515-010 chuẩn hạ r bác

uầy chia sẻ cách chơi nào bác. cũng khoái món đó mà hơi eo hẹp hihi
sáng nay e vào test thử thấy nó ra rất đều nên quất. ai dè ăn suốt ít gẫy. e toàn nuôi 1k mà cũng lãi được hơn 1tr. e dùng bộ bạc nhớ đề đầu của bác áp dụng theo thôi

sáng nay e vào test thử thấy nó ra rất đều nên quất. ai dè ăn suốt ít gẫy. e toàn nuôi 1k mà cũng lãi được hơn 1tr. e dùng bộ bạc nhớ đề đầu của bác áp dụng theo thôi
Bác nuôi đề đuôi ak hay đánh cả đầu đuôi thường đi mấy tay vậy bác

vào xem cầu chạy đều thật. bác nuôi luôn hay đều tay

Bác nuôi đề đuôi ak hay đánh cả đầu đuôi thường đi mấy tay vậy bác
e nuôi đề đuôi. ko đánh cả đầu. nó vẫn nằm trong khung. như con nào mà khung 5 ngày thì nó sẽ nổ trong vòng 5 tay đấy.như bác chia sẻ đề đầu 29 92 thì btd 61 và nuôi bộ 13 k5n thì e nuôi 5 tay

e nuôi đề đuôi. ko đánh cả đầu. nó vẫn nằm trong khung. như con nào mà khung 5 ngày thì nó sẽ nổ trong vòng 5 tay đấy.như bác chia sẻ đề đầu 29 92 thì btd 61 và nuôi bộ 13 k5n thì e nuôi 5 tay
Hôm nào có vốn em thử áp dụng xem có húp đc tý cháo nào k