Lotto Bet - Bạc nhớ F3 Bet | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Bạc nhớ F3 Bet

LYBYNGO

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,799
Điểm
336
Xu
10,000Xu
Cho những anh em nào đam mê tốc độ cao như môn F3 Bet em có cái bạc nhớ như sau : Tâm càng ra
1- nuôi 4 ,
2- nuôi 5 ,
3- nuôi 1 ,
4- nuôi 6 ,
5- nuôi 3 ,
6- nuôi 4

Tất cả đi khung 5 tay 1-2-4-10-21
Anh em tự test nhé.
Lưu ý nhỏ : để ý phần số lạnh xem com nào gan từ 4 khung trở đi thì k nên nuôi
Chúc mọi người may mắn !

Húp đều tay nhé ae ơi. Nhưng yêu cầu ae phỉa nhớ cái số mà tay trc chưa về để nuôi tiếp nhé, còn về r thì thôi thay số mới. Lưu ý ae đừng nên cứ gãy là bỏ, t chạy cứ tay 2 là ra nhé, húp full 3 con

Cho những anh em nào đam mê tốc độ cao như môn F3 Bet em có cái bạc nhớ như sau : Tâm càng ra
1- nuôi 4 ,
2- nuôi 5 ,
3- nuôi 1 ,
4- nuôi 6 ,
5- nuôi 3 ,
6- nuôi 4

Anh em tự test nhé.
Chúc mọi người may mắn !
Bác chơi cái này là cái gì thế e chưa biết

1- nuôi 4 ,
2- nuôi 5 ,
3- nuôi 1 ,
4- nuôi 6 ,
5- nuôi 3 ,
6- nuôi 4

Anh em tự test nhé.
Chúc mọi người may mắn !
Chúc chủ tịch rr

1- nuôi 4 ,
2- nuôi 5 ,
3- nuôi 1 ,
4- nuôi 6 ,
5- nuôi 3 ,
6- nuôi 4

Anh em tự test nhé.
Chúc mọi người may mắn !
Cảm ơn người anh em chia sẻ

Anh em vào F3 Bet ở mục RNG
Đây là cách chơi con số nhé

Húp đều tay nhé ae ơi. Nhưng yêu cầu ae phỉa nhớ cái số mà tay trc chưa về để nuôi tiếp nhé, còn về r thì thôi thay số mới. Lưu ý ae đừng nên cứ gãy là bỏ, t chạy cứ tay 2 là ra nhé, húp full 3 con

đừng nên gì bác?

ý của bác này là anh em đang nuôi con gì thì nuôi hết khung rôi hẵng đổi chứ đừng nuôi gãy khung đầu đã đôi sang con khác

ý của bác này là anh em đang nuôi con gì thì nuôi hết khung rôi hẵng đổi chứ đừng nuôi gãy khung đầu đã đôi sang con khác
Chuẩn bác ạ. Nếu giữ lại số chưa ra thì khả năng ăn full rất cao. Ae nên lưu ý muốn tăng hiệu quả cần áp dụng thêm vài bí quyết sau:
+ Lưu giữ trong đầu số mà tay trc gãy đánh lại nó.
+ Áp dụng kép bằng đỏ ( VD: ván trc ra đôi 4 đỏ, nuôi 4 trong 2 tay bao nổ. Cứ đôi đỏ con nào thì ván sau đánh con ấy)
+Áp dụng kép bằng đen( Ngoại trừ đôi 6 ra thì đôi còn lại cứ là đôi đen thì cộng thêm 1 đơn vị để đánh cho kì tới. Ví dụ: ván trc đôi 4 đen, ae +1 vào là 5. Đánh 5 trong 2 tay bao nổ)

Tâm càng là tính dưới máy hay tính trên kết quả vậy ct..ví dụ thấy dưới máy là 2-6-4 mà trên kq là 2+4+6..k biết lấy tâm càng là 6 hay 4 vậy