Cầu MB - Bạc Nhớ - STL - Thứ 7 CN đánh Lô gì | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

laoty

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
309
Điểm
143
Xu
10,000Xu
EM KHÔNG BIẾT CÓ ANH EM NÀO ĐĂNG BÀI NÀY CHƯA - HÔM NAY CŨNG MẠN PHÉP LÊN 2 CON SỐ - ĐÁNH LÔ VÀO THỨ 7 CHỦ NHẬT. ĐÓ LÀ SONG THỦ LÔ 79 - 97
CHÚC ANH EM MAY MẮN. RẤT ĐỀU 2 THÁNG GẦN ĐÂY .

Đính kèm

Chẳng có cầu kèo gì cũng đăng vậy AE

Ảnh bạn ko vẽ cái gì thì biết cầu gì mà đánh bạn

EM KHÔNG BIẾT CÓ ANH EM NÀO ĐĂNG BÀI NÀY CHƯA - HÔM NAY CŨNG MẠN PHÉP LÊN 2 CON SỐ - ĐÁNH LÔ VÀO THỨ 7 CHỦ NHẬT. ĐÓ LÀ SONG THỦ LÔ 79 - 97
CHÚC ANH EM MAY MẮN. RẤT ĐỀU 2 THÁNG GẦN ĐÂY .
Tức là chốt stl 797 hnay đúng ko bạn

Khó hình dung quá cầu này tôi chịu rồi

MÌNH CHỤP 3 BỨC HÌNH THẤY BẠN - VÀO NGÀY THỨ 7 CHỦ NHẬT GẦN NHẤT - RỒI CÒN ĐÂU AE TỰ TEST ĐỂ Ý TÍ ĐÊ HEHE
Ảnh có gì đâu chụp lên để làm gì AE. Cầu kèo không có :)))

HÌ - ĐẾN CHỊU CÁC BỐ - TIẾT CHẤT XÁM RA ĐI MẤY NGƯỜI ANH EM ƠI .
VÀO THỨ 7 CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁC BẠN ĐÁNH LÔ 79 97
TRONG 60 NGÀY GẦN NHẤT - CHƯA GÃY KHUNG NÀO -
OK CHƯA ANH EM - ĐẾN KHỔ

Ý BẠN ĐÓ LÀ CỨ THỨ 7 VÀ CHỦ NHẬT LÀ HAY RA HAI CON LÔ 797 ,

HÌ - ĐẾN CHỊU CÁC BỐ - TIẾT CHẤT XÁM RA ĐI MẤY NGƯỜI ANH EM ƠI .
VÀO THỨ 7 CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁC BẠN ĐÁNH LÔ 79 97
TRONG 60 NGÀY GẦN NHẤT - CHƯA GÃY KHUNG NÀO -
OK CHƯA ANH EM - ĐẾN KHỔ
Thế thà ông đăng tiêu đề là . AE chú ý cặp 79-97 hay xuất hiện vào ngày thứ 7 và chủ nhật. AE tự test đi cho nó mát. Lại còn đăng mấy cái ảnh lên cho AE nó tò mò. Vì đăng ảnh là phải có cầu kèo hoặc AE nêu rõ điểm nhấn của bức ảnh

BẠN HIỂU ĐC THÌ LÀ CÁI DUYÊN - CÒN KO HIỂU ĐC THÌ THÔI BẠN Ạ - BẮT BẺ TOÀN CÁI SAI - HAIZZZ
Bao nhiêu AE k hiểu nên tôi với nói. Còn nếu AE đã cố chấp thì thôi. Tạ hạ xin cáo từ ...!

Thế thà ông đăng tiêu đề là . AE chú ý cặp 79-97 hay xuất hiện vào ngày thứ 7 và chủ nhật. AE tự test đi cho nó mát. Lại còn đăng mấy cái ảnh lên cho AE nó tò mò. Vì đăng ảnh là phải có cầu kèo hoặc AE nêu rõ điểm nhấn của bức ảnh
Ngta đăng tiêu đề là bạc nhớ rồi còn muốn gì nữa bạn