Cầu MB - Bạc Nhớ - STL - Thứ 7 CN đánh Lô gì | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
ông nào hiểu thì ăn. ko hiểu thì thôi. như thế chưa cu thể sao mà còn đoig j nữa

Uống cốc chè xít xong ngồi nghĩ. Đến là nực cười.
Nói rõ như thế rồi. Mà mấy bố vẫn ko hiểu.
Đúng là cái trò đời.
Phải dâng tận mõm. Xong nói. Các bố xơi đi các bố xơi đi. Thì mới chịu.
Thể loại. Ăn thì ko đc một lời cảm ơn.
Nhưng thua. Chắc nó đào tung cả mả ba đời nhà mình lên nó chửi. Hahaha1

Em cũng công nhận nhiều bác chơi lô đề nhiều mà lú hay sao ấy, hay kiểu lười quá nó vậy. Ghi stt như vậy rồi . vẫn k hiểu rồi phàn nàn. Hay như thằng bạn em cũng vậy, chỉ cho nó cầu, đưa nó xem ảnh vẽ cầu rồi mà vẫn không hiểu, k muốn tìm hiểu xem cầu chạy ntn. Chỉ muốn xơi sẵn nhưng rồi không theo, và toang ?

Em cũng xin chia sẻ chút xíu, bạc nhớ của em là cặp lô 101 cũng rất hay về ngày t7 và cn. Tuần trước thì gãy nhưng đa phần là húp . đầu tháng 8 em làm 3x con 01 ngọt ngào.

Đúng là cái trò đời.
Chuẩn bác ạ.may mà về . chứ không thì ăn gạch đá ?????

Thế thà ông đăng tiêu đề là . AE chú ý cặp 79-97 hay xuất hiện vào ngày thứ 7 và chủ nhật. AE tự test đi cho nó mát. Lại còn đăng mấy cái ảnh lên cho AE nó tò mò. Vì đăng ảnh là phải có cầu kèo hoặc AE nêu rõ điểm nhấn của bức ảnh
Hiểu từ bạc nhớ chứ bác

Toàn cái ông cứ hỏi cầu kèo chắc đéo hiểu bạc nhớ là gì . Ngta đã nói rõ nv còn k biết sao đã bảo thứ 7 cn đánh 979 rồi còn gì

Ảnh có gì đâu chụp lên để làm gì AE. Cầu kèo không có :)))
Đúng là cái trò đời.
Hôm qua 22/8 húp 79 rồi, hôm nay CN có đánh nữa không hay ăn rồi nghỉ bạn ơi. Cám ơn bạn bạc nhớ này hơi chuẩn đấy.