Về bờ - Bạc rình rập , thấy lả phập | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Bạc rình rập , thấy lả phập

dieugiandi

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
160
Điểm
235
Xu
10,000Xu
Chào ACE diễn đàn GMSH, lời đầu tiên tôi xin cảm ơn ban quản trị cũng như các chủ tịch đã tạo sân chơi cho ae đam mê bộ môn số học, tôi xin vào việc luôn, tôi dạo này chuyển hẳn qua chơi Tài Xỉu và ngày nào cũng có lương, cách chơi của tôi như sau, khi nào cầu TX về 1-1 khoảng 3 hoặc 4 lần thì tôi bắt đầu đặt cược , tôi đặt cược theo cách bệt . VD về Tài tôi đặt Tài , về Xỉu tôi đặt Xỉu, mức cược ban đầu của tôi là 100k nếu bệt tôi tiếp tục đi 100 k , còn nếu nhảy tôi đi 200k chão tiền lên, tôi sẽ chão đến tay thứ 4 nếu ko về chấp nhận thua, nhưng như tôi nói đầu bài ae cần xem nhịp chạy của TX hiếm khi nào nó đi nhịp 1-1 đến tay thứ 5 , có nghĩa là 10 ván liền cộng lại TX như hình dưới đây tôi chơi trưa hôm nay . Vốn của tôi là 30 triệu , chỉ tiêu của tôi là 1,5 triệu/ 1 ngày tương đương 5% và mỗi ngày tôi chơi 3 ca , mỗi ca đạt chỉ tiêu 500k là nghỉ, bài viết hơi lủng củng và dài dòng mong mọi người thông cảm và chìa sẻ thêm cách chơi kiếm tiền hàng ngày , xin cảm ơn.

Vâng cảm ơn bạn tôi đã thua tha nhiều rồi nên ngộ ra rồi, rình cầu ra 1-1 càng dài thì sau nó lại bệt càng nhiều và đủ chỉ tiêu là nghỉ, như tiêu đề bài viết , tôi chuyên rình những cầu 1-1 ra dài tôi mới bắt đầu vào tiền ăn liên tục 5 hoặc 8 tay là bình thường còn thua đến tay thứ4 là nghỉ , chấp nhận thua non ko nóng vội bởi mọi sự nóng vội đều trả giá bằng tiền mặt của mình đó

Chào ACE diễn đàn GMSH, lời đầu tiên tôi xin cảm ơn ban quản trị cũng như các chủ tịch đã tạo sân chơi cho ae đam mê bộ môn số học, tôi xin vào việc luôn, tôi dạo này chuyển hẳn qua chơi Tài Xỉu và ngày nào cũng có lương, cách chơi của tôi như sau, khi nào cầu TX về 1-1 khoảng 3 hoặc 4 lần thì tôi bắt đầu đặt cược , tôi đặt cược theo cách bệt . VD về Tài tôi đặt Tài , về Xỉu tôi đặt Xỉu, mức cược ban đầu của tôi là 100k nếu bệt tôi tiếp tục đi 100 k , còn nếu nhảy tôi đi 200k chão tiền lên, tôi sẽ chão đến tay thứ 4 nếu ko về chấp nhận thua, nhưng như tôi nói đầu bài ae cần xem nhịp chạy của TX hiếm khi nào nó đi nhịp 1-1 đến tay thứ 5 , có nghĩa là 10 ván liền cộng lại TX như hình dưới đây tôi chơi trưa hôm nay . Vốn của tôi là 30 triệu , chỉ tiêu của tôi là 1,5 triệu/ 1 ngày tương đương 5% và mỗi ngày tôi chơi 3 ca , mỗi ca đạt chỉ tiêu 500k là nghỉ, bài viết hơi lủng củng và dài dòng mong mọi người thông cảm và chìa sẻ thêm cách chơi kiếm tiền hàng ngày , xin cảm ơn.
hôm qua tôi nạp 20 m lên 60m sau đó hết nạp tiép 13 m hết luôn . thế mơis đau

Bạn phải đặt chỉ tiêu thắng bao nhiêu % trên số vốn của mình là nghỉ , thua bao nhiêu % số vốn là nghỉ , chứ tôi nói thật cứ chơi miên man chỉ xác định là THUA và bay ACC bạn ạ , lòng tham của con người là vô đáy mà . Tôi chạy Grap Car trung bình ngày 800k , cho nên chỉ tiêu chơi với KU là ngày ăn 1500k / 30m vốn bỏ ra , ngồi mát mà thu nhập = 200% lái xe mệt mỏi trên phố , còn gì nữa đấy là tôi tâm sự bằng thật, ae mà có tâm sự và cầu kèo gì cứ thoải mái chia sẻ để giúp nhau cùng gặt lúa cuối ngày .

Cảm ơn bạn đã chia sẻ mình thì cũng thua 50tr rồi bây giò hết vốn vừa rồi cũng vừa thua thêm 1 tháng lương nữa bây giờ chả biết làm thế nào

nếu bị gãy 1 khung 4 tay thì khung sau đi vốn như nào ạ. x2 vốn 1 tay là 200k ạ.

Cảm ơn bạn đã chia sẻ mình thì cũng thua 50tr rồi bây giò hết vốn vừa rồi cũng vừa thua thêm 1 tháng lương nữa bây giờ chả biết làm thế nào
Chơi tiếp chứ sao bạn ơi

Nếu bị gãy 1 tay thì lại quay về mức 1 bạn ạ , chấp nhận thua từ từ gỡ lại , đừng cay cú gấp chão là dễ dẫn đến bay ACC lắm đó, bạn xem cả cầu chẵn lẻ , tài xỉu nhé, chúc thành công
nếu bị gãy 1 khung 4 tay thì khung sau đi vốn như nào ạ. x2 vốn 1 tay là 200k ạ.