Cầu MB - Bạch thủ 1 lỗ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Có cầu bộ này k bác ?
Nay mình lại đi bộ 13 ae nhé
112082

Đây là cầu hàng tuần ,mỗi tuần có 2 bộ đề nuôi từ thứ hai đến chủ nhật nổ đều như vắt chanh bạn nhé, tuần này là bộ 08 09 còn 4 ngày nữa. Bạn tham khảo nhé !
Bạn chỉ cho xem cầu với, Thanks

Bạn chỉ cho xem cầu với, Thanks
Cầu của mình chạy từ đầu tháng 1 -2021 đến nay chỉ bị gãy duy nhất 1 lần ở tuần 20/3 và đã chạy đều đặn đến nay, chỉ 16 con đề/tuần, có tuần chỉ 12 con con/tuần. Mình đã từng nhiều lần, nhiều cầu rồi nhưng cứ chia sẻ lên là lại thấy gãy nên cầu này mình không thể chia sẻ được nhưng nếu ae tin tưởng mình sẽ đưa 2 bộ đề nuôi mỗi tuần lên các topic mình thích nếu anh em quan tâm!

Cầu của mình chạy từ đầu tháng 1 -2021 đến nay chỉ bị gãy duy nhất 1 lần ở tuần 20/3 và đã chạy đều đặn đến nay, chỉ 16 con đề/tuần, có tuần chỉ 12 con con/tuần. Mình đã từng nhiều lần, nhiều cầu rồi nhưng cứ chia sẻ lên là lại thấy gãy nên cầu này mình không thể chia sẻ được nhưng nếu ae tin tưởng mình sẽ đưa 2 bộ đề nuôi mỗi tuần lên các topic mình thích nếu anh em quan tâm!
Nhắc lại cho ae phát

Vậy là bác có chia sẻ cho a e k ạ?

Miền Nam ăn liên tục 10 ngày ...
Còn mb 2 ngày nay gẫy cầu ...mb khó soi cầu quá đi thôi...

Thôi đi ngủ muốn nói chuyện mà chẳn ai nói ngủ thôi cho khõe