Cầu MB - BẠCH THỦ 4 CÀNG ĐỀ 25*5*2021 LTD2707197 GMSH.COM | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BẠCH THỦ 4 CÀNG ĐỀ 25*5*2021 LTD2707197 GMSH.COM

Chờ cái cầu độc của bác em vào theo ít. Nhưng nói thật hôm nay em sợ nhất nó ra tổng 9. Vì đồng nó đang quay đểu mà tổng le nó ra hết rồi còn mình tổng 9 chưa ra thôi. Nó ra 23 tổng 5. Tổng 7. 29 tổng 1. 85 tổng 3 nay liệu có ra tổng 9 lót tổng 4 ko anh. Nếu nó ra tổng 49 mà đểu nữa nó nằm lại đầu 8 thì 81,86 ko chỉ có bộ 04 thôi anh. Anh xem có hợp lý ko
cũng hợp lý nó đi loạt vừa rồi cách 1 ngày ra lần lượt các bộ 20,21,22,23,24 xong lại 29,30 hôm nay vớ vẩn theo thứ tự bộ 31 lắm chứ đùa

Mời toàn thể ACE hạ chốt...Con số và cầu kèo chỉ mang tính chất tham khảo học hỏi kinh nghiệm về con số. Ko mang mục đích cờ bạc phạm pháp luật, hay câu like, ko vụ lợi. ĐÂY LÀ DIỄN ĐÀN LỚN NHẤT VIỆT NAM về 1 trong những cách mà các cao thủ giải mã số quay từng ngày.
ĐÔC THU 4D 1689

Ngày thứ 2 Diễn Đàn mở cửa đón mời các ACE cao thủ khắp 5 châu 4 bể..Tớ ngồi hóng CAO NHÂN xuất hiện..Mà giờ này vẫn mỏi mắt đợi người ấy. Ko lẽ cầu kèo và các pp chơi số của chúng Tôi chưa đáng để cao nhân xhien ACE nhỉ..Mời cao nhân hạ chốt. CẦU ẢO. Xin lỗi toàn thể ACE vì tớ chỉ vẽ cầu.. Đợi CAO NHÂN xuất hiện. Xin phép BQT..Xin phép @ADMIN Cho mình chia sẻ cầu HẠI NÃO này mong đón thêm CAO NHÂN mới..LTD xin trân thành cảm ơn!
Hy Vọng Cao Nhân Xuất Hiện..LTD Trân Trọng!
View attachment 120972
<3VN s-$=o
chúc a cùng tt ae hôm nay rr