Cầu MB - BẠCH THỦ ĐỀ ...29-11-2020 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mình cs càng đã soi. với 1,2k thì chắc cũng ko hại ai mn tk vv nhé. ae an toàn thì lấy càng của sát thủ @Giông Bão Mà phang cho an toàn.. Chúc ae một ngày đại thắng
3D 1,0,5,6 BT 6 * 4D 2,5,7 BT 7

View attachment 77491
Run tay phút cuối.. tiếc quá.. định phang 4 càng lô mà lại nhụt trí...tiếc tiếc quá trời

Mình cs càng đã soi. với 1,2k thì chắc cũng ko hại ai mn tk vv nhé. ae an toàn thì lấy càng của sát thủ @Giông Bão Mà phang cho an toàn.. Chúc ae một ngày đại thắng
3D 1,0,5,6 BT 6 * 4D 2,5,7 BT 7

View attachment 77491
Đc mỗi cái bt 3D... hazzz... ko ra trò trống gì.. buồn thế nhỉ

ức chế quá ae ak.. cay đồng thật
Chiều nay e xin theo thống tướng nhé.e giờ ko còn số nuôi nữa.bạn niềm tin đã rời rồi mất đi 1 nhân tài số học thống tướng ạ.22,08,17,71,62,26,19,91,00,01,23,30,58,69,78,80,85,26,dàn nuôi của bạn ấy nổ gần như là sắp hết rồi.giờ e ko biết nên tiếp tục theo nữa ko chứ ko có khung nuôi ít số nữa tt ạ hận bọn đâm thọc dễ sợ.vì bọn nó mà ae ít vốn như tụi e vô phương dựa dẫm

Chiều nay e xin theo thống tướng nhé.e giờ ko còn số nuôi nữa.bạn niềm tin đã rời rồi mất đi 1 nhân tài số học thống tướng ạ.22,08,17,71,62,26,19,91,00,01,23,30,58,69,78,80,85,26,dàn nuôi của bạn ấy nổ gần như là sắp hết rồi.giờ e ko biết nên tiếp tục theo nữa ko chứ ko có khung nuôi ít số nữa tt ạ hận bọn đâm thọc dễ sợ.vì bọn nó mà ae ít vốn như tụi e vô phương dựa dẫm
A cũng vậy mà e... muốn học hỏi thêm kiến thức mà ko có cơ hội.. buồn thật.. học đc mỗi cách bắt chạm và bộ của ct BÃO...buồn..A có tiếng kết đầu tuần đây.. e tham khảo nhé..coi có cơ hội ko
77652

Chúc bác Tiến Dũng tuần mới nhiều thắng lợi mới
E ít vốn thì tuần này theo pp lập dàn cố định của a coi có đỡ hơn ko.. chọn 1 dàn có khả năng chạm nổ cao em nhé..vẫn để topic cũ LỆNH VỀ BỜ đó E...A giờ chỉ chơi chủ yếu hàng độc.. nên ko thường xuyên hup đâu e.. hãy cẩn trọng..Chúc e một tuần may mắn..

A cũng vậy mà e... muốn học hỏi thêm kiến thức mà ko có cơ hội.. buồn thật.. học đc mỗi cách bắt chạm và bộ của ct BÃO...buồn..A có tiếng kết đầu tuần đây.. e tham khảo nhé..coi có cơ hội ko
View attachment 77652
Ui đã đã tuần vừa rồi e chết tổng này đây khả năng vượt khung nên giờ có động lực rồi cảm ơn thống tướng nhé.