Cầu MB - Bạch thủ lô ăn 2 nháy | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô ăn 2 nháy

Cầu bạch thủ lô ăn hai nháy các bạn tham khảo trước khi chơi nhé, cầu như sau, các bạn cộng hàng chục với hàng đơn vị giải nhất được bao nhiêu làm đầu, nếu trên 10 lấy hàng đơn vị làm đầu và ghép với số hàng chục nghìn giải nhất làm đuôi, dk 1 btl, ngày 27/10 G1 70385 lấy 8+5=13 lấy 3 làm đầu ghép 7 >> 28/10 là 37
Lần đầu theo ct mong anh em hợp số rực rỡ. Cảm ơn ct

Xin lỗi tất cả ae đã tin và theo cầu lô 2 nháy cầu kèo là vậy chia sẻ lên thì lại gẫy mình cũng rất buồn các bạn à, nhưng thôi ngã đâu thì mình đứng lên từ đấy, nay mình bù lại cho ae cầu tam thủ lô ăn nhiều nháy, cầu này ăn hơn thánh nay rồi tuy có gẫy nhưng gẫy lại ăn, các bạn tham khảo nhé trùng cầu thì phang ko thì dừng ở mức độ tham khảo nhé, cầu như sau, ae lấy con hàng đơn vị GĐb ghép với con hàng chục G3,6 dk bạch thủ lô, nay 82 ăn hai nháy, và lấy con hàng trăm g3,6 ghép với con hàng chục dk cặp stl nhé, mai trùng cặp 787, nay cá nhân mình chơi 4 lô 37,82,242 thì dk 3 nháy, cũng rất buồn vì cầu btl gãy làm ae thua, 1 lần nữa xl tất cả ae. Chúc ae ngày mai thắng lợi rực rỡ,

Xin lỗi tất cả ae đã tin và theo cầu lô 2 nháy cầu kèo là vậy chia sẻ lên thì lại gẫy mình cũng rất buồn các bạn à, nhưng thôi ngã đâu thì mình đứng lên từ đấy, nay mình bù lại cho ae cầu tam thủ lô ăn nhiều nháy, cầu này ăn hơn thánh nay rồi tuy có gẫy nhưng gẫy lại ăn, các bạn tham khảo nhé trùng cầu thì phang ko thì dừng ở mức độ tham khảo nhé, cầu như sau, ae lấy con hàng đơn vị GĐb ghép với con hàng chục G3,6 dk bạch thủ lô, nay 82 ăn hai nháy, và lấy con hàng trăm g3,6 ghép với con hàng chục dk cặp stl nhé, mai trùng cặp 787, nay cá nhân mình chơi 4 lô 37,82,242 thì dk 3 nháy, cũng rất buồn vì cầu btl gãy làm ae thua, 1 lần nữa xl tất cả ae. Chúc ae ngày mai thắng lợi rực rỡ, View attachment 68322
Cam on anh da cs.mong mai lai rr

Xin lỗi tất cả ae đã tin và theo cầu lô 2 nháy cầu kèo là vậy chia sẻ lên thì lại gẫy mình cũng rất buồn các bạn à, nhưng thôi ngã đâu thì mình đứng lên từ đấy, nay mình bù lại cho ae cầu tam thủ lô ăn nhiều nháy, cầu này ăn hơn thánh nay rồi tuy có gẫy nhưng gẫy lại ăn, các bạn tham khảo nhé trùng cầu thì phang ko thì dừng ở mức độ tham khảo nhé, cầu như sau, ae lấy con hàng đơn vị GĐb ghép với con hàng chục G3,6 dk bạch thủ lô, nay 82 ăn hai nháy, và lấy con hàng trăm g3,6 ghép với con hàng chục dk cặp stl nhé, mai trùng cặp 787, nay cá nhân mình chơi 4 lô 37,82,242 thì dk 3 nháy, cũng rất buồn vì cầu btl gãy làm ae thua, 1 lần nữa xl tất cả ae. Chúc ae ngày mai thắng lợi rực rỡ, View attachment 68322
B k cần áy náy nha. Hn mình cũng theo câu 37 b cse. K sao b nha ,B bỏ công sức tg ra để mọi ng tham khảo vậy là trân quý rồi. Cảm ơn b!

Nay bay 17 củ cả lô và đề bao gồm con 37 của ct đưa lên, đen thật ?

Cảm ơn ct cầu rất hay mong mai sẽ vào ổn

Khi nào ct xổ làm ae thua hãy xin lỗi nhé. Cầu kèo là 1 chuyện. Kết quả là chuyện khác. Đâu có ai làm giám đốc cty xổ số đâu. Cảm ơn ct đã chia sẻ. Cố lên

Hôm nay làm phát tất tay quá chủ tịch ah. Xin chủ tịch cầu bạch thủ

Có cầu nào là 100% đâu bạn! Mai a e mình lấy lại bạn ạ