Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nó chung ít thì đánh trang khác. Thiếu gì trang. Nói thật tôi ít chơi lớn trên ku lắm. Bất tiện. Không cho hủy cược. Trong khi trang khác nguoi ta có chức năng hủy trong vòng vài phút. Nhiều lúc đánh trên kU đánh nhầm xem như thua?. Chắc tại ku chỉ chú trọng bet nhiều hơn thôi.

Nó chung ít thì đánh trang khác. Thiếu gì trang. Nói thật tôi ít chơi lớn trên ku lắm. Bất tiện. Không cho hủy cược. Trong khi trang khác nguoi ta có chức năng hủy trong vòng vài phút. Nhiều lúc đánh trên kU đánh nhầm xem như thua?. Chắc tại ku chỉ chú trọng bet nhiều hơn thôi.
ku làm e nợ 1 khoản lớn quá giờ bỏ thôi

Bác có trang nào hay k , gợi ý e bằng cách viết kí hiệu ra vs

Ví dụ đơn giản nè. Hàng hoá mà bạn tự làm có phải sẽ bán lời nhiều tiền hơn những món bạn lấy về rồi bán lại không. Nhưng nếu không nhập hàng thì sẽ không đa dạng hoá sản phẩm đồng nghĩa việc không thu hút được lượng khách hàng. Bet và xóc đĩa các kĩu..v..v. là món mà ku tự sản xuất còn xsvn là món mà ku phải nhập về . Mà nhập về thì chất lượng hay không chất lượng thì chưa đến lượt ku quyết định rồi. Nên ae cứ canh ngay xsvn mà "bát xê" .nên muôn đời "Xsvn ít nước lợi nhà ấm no hạnh phúc"??????

Sửa lần cuối:
? Ace nào đã theo tôi từ tháng trước hiện tại lãi lỗ ? ra sao rồi ? Chia sẽ lên cho ae nhìn vào đó mà phấn đấu nha mọi người ! ?
Bác cho em hỏi 10 tay tức là 10 khung đúng không bác
? Ace nào đã theo tôi từ tháng trước hiện tại lãi lỗ ? ra sao rồi ? Chia sẽ lên cho ae nhìn vào đó mà phấn đấu nha mọi người ! ?
bác cho em hỏi là 10 tay của bác tức là có 145đ đc tính là 1 tay đúng ko bác

Ví dụ đơn giản nè. Hàng hoá mà bạn tự làm có phải sẽ bán lời nhiều tiền hơn những món bạn lấy về rồi bán lại không. Nhưng nếu không nhập hàng thì sẽ không đa dạng hoá sản phẩm đồng nghĩa việc không thu hút được lượng khách hàng. Bet và xóc đĩa các kĩu..v..v. là món mà ku tự sản xuất còn xsvn là món mà ku phải nhập về . Mà nhập về thì chất lượng hay không chất lượng thì không đến lượt ku quyết định rồi. Nên ae cứ canh ngay xsvn mà "bát xê" .nên muôn đời "Xsvn ít nước lợi nhà ấm no hạnh phúc"??????
Ae cứ theo đi tôi dám khẳng định tháng này theo thầy k âm đc đâu
stl còn đang dương này hâhha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.