Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 94 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kiểu này là cái cọng dây đen nó đã tròng vô cái cần cổ tui nửa tháng nay rồi ae ạ. Dự là sẽ đeo luôn đến hêt tháng. Có thể mai tui sẽ cho dừng chương trình để triển khai phương án mới. Sẽ cho chạy thử chương trình mới lạ . Không biết ace có ai hứng thú không nhỉ ???
Đã theo là tới @THAY ơi

Kiểu này là cái cọng dây đen nó đã tròng vô cái cần cổ tui nửa tháng nay rồi ae ạ. Dự là sẽ đeo luôn đến hêt tháng. Có thể mai tui sẽ cho dừng chương trình để triển khai phương án mới. Sẽ cho chạy thử chương trình mới lạ . Không biết ace có ai hứng thú không nhỉ ???
Thầy lên chương trình mới cho ae theo với nhé?

Mai ae nao giải xui với tôi chơi con lo 13 ghep xien 13,63 chén

Mai minh lây mấy con lô của thay ra đánh lô trượt xem sao!

Tình hình là 1 ngày tôi lọc ra còn khoảng 5-10 con lô tôi kết nhất. Mà btl thì chỉ chọn mỗi 1 con . Nên xui quá chọn toàn con xịt. Trong Khi đó những con khác lại cho ra 2,3 nháy ngày 4 ngày 5. Giờ chỉ còn chiêu bao hết con kết. Cho hết xui. Nào về lại hà nội bóng thổi tôi sẽ bắt lại.

Tình hình là 1 ngày tôi lọc ra còn khoảng 5-10 con lô tôi kết nhất. Mà btl thì chỉ chọn mỗi 1 con . Nên xui quá chọn toàn con xịt. Trong Khi đó những con khác lại cho ra 2,3 nháy ngày 4 ngày 5. Giờ chỉ còn chiêu bao hết con kết. Cho hết xui. Nào về lại hà nội bóng thổi tôi sẽ bắt lại.
Vẫn tin tưởng và ủng hộ THAY

Tuy nhiên hôm qua 6 con ra 2 hình như hoà thì phải a nhỉ

Tuy nhiên hôm qua 6 con ra 2 hình như hoà thì phải a nhỉ
Lời chút đỉnh. Về sau sẽ có "1 rừng số" hỗ trợ tiếp hơi cho khung gãy. Sẽ có những ngày ra nháy ăn ngập mặt ngập mài. Tóm gọn không bõ sót con nào. Tôi chơi trang khác nên vào mức n1 chỉ 0.5₫.

Lời chút đỉnh. Về sau sẽ có "1 rừng số" hỗ trợ tiếp hơi cho khung gãy. Sẽ có những ngày ra nháy ăn ngập mặt ngập mài. Tóm gọn không bõ sót con nào. Tôi chơi trang khác nên vào mức n1 chỉ 0.5₫.
Nếu đi từ 1đ thì vốn khoảng bao nhiêu hả thầy?

Tôi vào dd hôm 12/4 . Theo ct phong vân Ngay tháng đen bị âm. Tôi mới quyết định không phụ thuộc vào người khác. Tự mình đi trên đôi chân của mình. Mình cảm giác đc đang ngon hay không ngon. Pp thì có rồi. Ae nên tự bắt. Cách bắy stl vs btl tôi cũng chia sẻ rồi. Sắp tới tôi sẽ chia sẻ cho ae những pp mà tui lụm tiền đc. Từ món, từ món, không nóng vội, ae xem pp nào hợp với mình thì múc. Chạy thực chiến ae tham khảo. Rồi cũng đến lúc tui cho ngừng chương trình. Tui chỉ có thể mang đến ace phương pháp và cách điều phối vốn. Chỉ nhớ phương pháp thôi nhé! Tôi cũng sẽ không thể lên số hoài đc. Ae thử tự mình bắt xem sao , ae sẽ cảm giác đc, khi nào mình đang đen. Khi nào đang đỏ. Vậy nhé. Tôi ngừng chương trình này. Chúc ace mm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.