Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hi vọng hợp duyên để có cái Tết hết nợ. Mình sẽ chia đôi vốn hợp lí

Tháng 7 rực rỡ quá, tiếc là chưa bít đến topic này của b. tháng 8 bắt đầu theo, hy vọng ae tưng bừng hơn tháng 7

Ae vốn ít có thể bắt đầu 1điểm. Nào lời rồi thì nâng điểm lên. Chuẩn bị tầm 10 khung gãy là an toàn nhất.theo đó cứ nổ khung có lãi nhập vào tổng vốn rồi chia 10 khung , nâng điểm . Nhịp nhàng. Cuối tháng lụm lúa nhé ,Tuy nhiên trên thực tế vốn có thể chuẩn bị vài tay thôi cũng đủ. Nhưng tôi muốn an toàn tuyệt đối nên đã thủ sẵn 10 tay. Chắc tại tôi là người luôn theo chủ nghĩa hoàn hảo. Cẩn trọng,kỹ càng, quyết đoán thì không có gì là thừa thải cả
Nhiều ct họ chia sẽ cách đi vốn chuẩn bị 5 tay là đủ . Còn tôi thì 10 tay. Đó là vì xác định đầu tư. Mà đầu tư phải có rủi ro. Lỡ không may ae nào mới vô mà gặp ngay gãy 5 khung thì còn 5 khung dự phòng sẽ không bị tắt vốn nhé. Chứ còn ae đang theo thì đã lãi rồi nên không đến nỗi nào
Tiền trong túi mình là của mình, không khuyến khích ae theo. Trò chơi là trời cho . Trời cho bao nhiêu nhận bấy nhiêu
Chúc toàn thể ace đại thắng nha??? 3 ly bia!!!

Tỷ lệ 1:3:5:8:12View attachment 134816???

Cho em hỏi lô khung của thầy đánh ngoài đc không và mức vốn cần bao nhiêu ạ

Bác nói dùng quả tư duy hơi bị chuẩn đó

Cứ phải chia vốn hợp lý với bản thân là có lãi

Theo e thì đừng ham là đủ rồi, sống trên đời phải biết đủ. Chứ theo đuổi mãi vẫn chỉ thế thôi

Em thấy chơi cái nào cũng phải tính

Lô khung e nuôi 3 khung 1-3-9 nói chung nói là gãy cũng khó vì mình phải lọc xem con nào nên nuôi chứ k phải nuôi vô tội vạ

Đúng là ae toàn người trải qua rồi thì mới hiểu nhau

Đánh ngoài thì bạn tính toán sao cho lãi ngày 2 gấp đôi mức lãi ngày 1 . Ngày 3 gấp 3 . Ngày 4 gấp 4 và ngày 5 gap 5 mức lãi của ngày 1 là ok nhé
Thầy cho em hỏi. Ngày nào chốt số đấy hay là chốt liền 1 tháng luôn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.