Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mình dạo chước cũng hay đánh btl khung 6ng .nhưng từ ngày đánh đề dàn mình quên mất món này

minh thay phuong phap choi cua Thay rat hay mong Thay se dua nhg ae xa bo vao toi dat lien ak.
Cam on Thay chuc tat ca ae co 1 thang 8 thanh cong my man

Vốn ít cứ đi 1-3-5-8-12 cho an toàn theo thầy cpi hẳn vốn 10 khung như thầy nói cho an toang,chờ cuối tháng tổng kết ?

Ae đừng thấy mức khởi điểm từ 1₫ mà chê ít nhé. Như tháng rồi nếu cb 10khung tôi lãi được 100% số vốn ban đầu trong 1 tháng. Thì mức 1₫ ae tự tính xem lãi 1 tháng bao nhiêu nhé. ,Ace nào tham quá thì chắc không hợp với tôi rồi.

Đi 1₫ mà chuẩn bị 10 khung như tháng rồi thì lời chính xác là 8.559.000₫ ae nhé. Đó là mức lương mơ ước của ae lao động phổ thông trong thời buổi hiện nay đấy chứ ở đó mà chê ít

Sửa lần cuối:
Đi 1₫ mà chuẩn bị 10 khung như tháng rồi thì lời chính xác là 8.559.000₫ ae nhé. Đó là mức lương mơ ước của ae lao động phổ thông trong thời buổi hiện nay đấy chứ ở đó mà chê ít
Chúc bác và ae tháng mới thành công rực rỡ ❤❤❤❤❤

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.