Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 26 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bạn cho mình hỏi. Vốn mình có 9m thì mình vào ngày đầu khung ntn cho hợp lý.thanks
Mở đt lên. Vào mục máy tính. Bấm ra. Tư duy tý nha bạn. Còn chưa biết tính thì học +-*: trước cái đã . Rồi hãy chơi lô đề sau. Vì lô đề là phải " tính " , không thì thua

E nói thật các bác đừng tự ái. Tiền trong túi các bác, CT đã mất công soi lên số, làm bảng tk lỗ lãi, các bác chỉ việc đọc hiểu mà các bác cũng k chịu, có những ng hỏi rất nhớ ngẩn như là xem ở đâu với vốn ngần này ngần kia thì đánh thế nào. K biết xem ở đâu thì xem từ đầu đến cuối xem đi xem lại cho nó hiểu, sao mn xem đc mà mình k xem đc.còn cái tối thiểu là đánh bn vốn bn, k biết thì thử từ 1đ rồi tự theo dõi. K có cái j là sẵn và k fai đầu tư cả. Xin phép CT cho e nói vài câu, vì e thấy nhiều bác hỏi kỳ quá. Những cái cơ bản còn k biết k hiểu thì sao kiếm đc từ của CU.

Hôm qua em đánh nhầm con 86 may quá nó nổ hú hồn Thây a, ngày đầu theo Thay. Bi nhầm mà nó vẫn nổ chắc hơp duyên vói T chúc T luôn phong đô

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.